Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liyumba afutiwa shitaka moja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Apr 9, 2010.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nasikia Mahakama ya Kisutu imemwachia huru
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huh!
    Unasikia toka kwa nani?
    .........NA FEDHA NI JAWABU LA MAMBO YOTE.!.....
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Radio One...
     
  4. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ya kweli hayo wadau?
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimesikia mtu kaniletea sms toka dar
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    More details: Mahakama imemfutia shitaka la kuisababishia serikai hasara. Anatakiwa ajitetee kwa kosa la matumizi mabaya ya ofisi. kwa kuwa masharti ya kosa lililobaki ni nafuu, ni dhahiri kwua ataachiwa kwa dhamana
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Na kosa mlenyewe lililobaki si la kimahakama ni la kikazi...
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa ni kipi cha kweli Mkuu wangu MN?
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    He has learned a lesson hata akipewa dhamana.
    Dawa ya muovu siyo lazima afe ndio tuone kaadhibiwa.Kudhalilika kulikompata, mateso ya kukosa uhuru, soni atakayokuwa nayo pale akiwa nje ya mahabusu - vyote ni mateso.
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kutoka Mahakama ya hakimu Mkazi Kisutu
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kuwa amefutiwa shitaka ambalo lilikuwa ni zito, ndilo shitaka ambalo lililosababisha ashindwe kutekeleza masharti ya dhamana. Kosa la matumizi mabaya ya ofisi si zitp sana na anaweza kupewa dhamana leo hii akarejea nyumbani kwake. kesi aliyobakiwa nayo ni ya kosa jepesi
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    More details: Mahakimu wa Kisutu wamekataa kumwachia kwa dhamana. Ingawa amefutiwa shitaka lililokuwa linakwamisha dhamana, wamesema hawawezi kubadilisha masharti hayo kwa sababu yaliwekwa na Mahakama Kuu. Hivyo, kwa leo Liyumba atarudi Keko kuendelea na mahabusu, labda Jumatatu kama mawakiliw ake wakienda High Court na ikikubali kubadilisha masharti
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanamtesa sana huyu ''KONDOO WA KAFARA''
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kweli kuna mtu anamtafuta huyu bwana lkn inaelekea wanashindwa hahahah LIYUMBAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Cha msingi wasikilize kesi yake haraka ili haki itendeke kwa serikali au kwake mwenyewe. Hizo pesa za kujenga hayo majengo hakula peke yake. Kwa nini aendelee kuwa mbuzi wa kafara? Ule mradi ulikuwa na mikono mingi ya udokozi , it was A CHAIN!! So why him?, Liyumba!! Hapa tutenganishe makosa yale ya kwake kijamii, yale ya vijigari red, but tuangalie haki na ukweli!!!
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni namna ya kufunika walokula naye!
     
  17. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wamempeleka akaongeze nguvu kwenye uchaguzi na vijisenti vyake vilivyobakia.
     
  18. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuwataja kidogo tu ?
     
  19. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hii inaweza kumletea umaarufu zaidi kama itaangaliwa kinyumbani nyumbani, Na akaendeleza kale ka libeneke kake ( kwenye mabano) kwani bado anaweza nunua tugari twingi tu.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    WOS, kwenye issue ya Liyumba hebu tuwe fair japo kidogo, tuweke emotions pembeni, hakutendewa haki tangu day one.
    Kama bodi ya BOT ilipitisha kiasi fulani cha kujenga majengo pacha, na baadaye Liyumba akazidisha kile kiasi, angeshitakiwa kwa kosa la kiasi kilichozidi kile cha awali, kumshitaki kwa full value kama yote ni hasara il-hali majengo yenyewe yapo na yanaonekana kwa macho, pia ni uvunjaji wa haki za binaadamu.

    Yako mambo nilocoment zamani kuhusu hii kesi, nayatafuta nirefresh.
     
Loading...