Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liwalo na Liwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BIG Banned, Jul 5, 2012.

  1. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kauli ya PM "Liwalo na Liwe" na muda mfupi kutokea kwa tukio la kutekwa na kuumizwa vibaya Daktari Ulimboka, Wataalam wa saikolojia wanasema neno hilo linahusiana na tukio hilo!, maana yake ni kwamba waziri mkuu pinda alikuwa anajua hiyo mipango hata kabla ya kutokea. Kama wapo wataalam wengine humu watusaidie kudhibitisha hilo. Katika hali ya kujitahidi kuficha suala hilo wanajitahidi kuepuka kuundwa kwa tume huru kuchunguza hilo jambo. Kwahiyo ukweli ni kwamba bila tume huru tusitarajie kupata majibu yoyote ya kuridhisha ya tukio hilo. kwahiyo hatuna budi kuwasapoti wanaharakati wetu wote wanaomba tume huru iundwe, bila kufanya hivyo kesho au kesho kutwa na wewe yanaweza kukutokea hayahaya na mambo yakawa hayahaya.

    Nawasilisha!.
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! Liwalo na Liwe.....
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wala ahitajiki mtaaramu wa digrii kitu kipo simpo hata mtoto wa chekechea hanakupa jibu .polisi wakina mtu kajinyonga uhuliza marehemu aligombana nanani jana ?.shughuli huanzia hapo utaisaidia polisi
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wala ahitajiki mtaaramu wa digrii kitu kipo simpo hata mtoto wa chekechea hanakupa jibu .polisi wakikuta mtu kajinyonga uhuliza marehemu aligombana na nani jana ?.shughuli huanzia hapo utaisaidia polisi. Ni mwizi kakamatwa na ngozi
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    lugha gongana!! au ndo ww mtuhumiwa???
     
  6. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...