Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Livingstone lusinde namfungulia mashtaka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Parata, Apr 14, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wadau embu naombeni msaada wenu mimi binafsi nimeumizwa sana na matusi aliyotukana lusinde mbunge wa mtera huko arumeru, kifupi namfungulia mashtaka ya kutukana hadharani na kutukana wanachama wa chadema kwa kusema wana mimba ushahidi ninao wa vcd ningependa kujua je inaweza kuathiri matokeo ya uchaguzi kisheria
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio kwani katiba itamwona hana akili timamu, ingawa wakati anagombea alikuwa na akili timamu.

    Kwa kutumia hoja ya kushambulia kwa matusi mfululizo kwa dakika 16,na baadae kwa maneo yake amekiri yeye ni kichaa wa kuzaliwa imedhirisha kuwa sheria haimruhusu kuendelea kuwakilisha wananchi, kwan uwakilishi unataka mtu mwenye upeo na akili timamu.

    Atajitetea, kuwa kweli alikuwa amechanganyikiwa, lakini sasa ni mzima, sheria itatamka kwamba tangu tarehe alipochanganyikwa, inabidi litangazwe jimbo wazi.


    Atajitetea, ule ulikuwa ni utani tu, sheria itambana kwani kipindi anatania hakuwa kwenye kitchen party, bali alipewa na katiba kisheria, uhuru na jukwaa kwa ajili ya kampeni.


    Na kwa kuwa mh lusinde aliapa kuilinda katiba, ni wazi asingetania kwani alijua madhara yake, hapo ndipo utamu wa sheria utakapo letwa. Maana ataambiwa leta mashahidi kama ulikuwa mzima wakati unaropoka ropoka maneno yaajabu.


    Kama unataka kum,shtaki, mimi nitakuwa wakili upande wako.
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unatoa taarifa au unataka ushauri au ??
    sijakuelewa
     
  4. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    NASHUKURU SANA ndugu yangu, nitaku pm kwa msaada zaidi wa kisheria
     
  5. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    natoa taarifa na naitaji kupata ushauri wa nini cha kuanzia
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona anaomba ushauri lakini kitu nilichojifunza jamaa ametawaliwa na hasira kidogo.
     
Loading...