Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVERPOOL: Ligi tunainza leo, tukimfunga Man U

Discussion in 'Sports' started by redSilverDog, Sep 19, 2010.

  1. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida tunajua Vidic hawezi kumkaba Torres, kiufupi leo ni ushindi tu..:lol:

    Wayne rooney hawezi kufunga magoli, yaani leo ushindi tu.:lol::eyebrows:
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kila la kheri nipo na nyinyi kwa hili... ninavyo ichukia MAN UTD!! hata wacheze na KOPO mimi nitashangilia KOPO
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    poleni mwaka huu pia sio wenu, ila mkifanya mchezo mtashuka daraja
     
  4. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha eti wanaanza ligi? Labda ya netiboli ambapo huyu dada Tores anaweza kujiangusha angusha.....

    Berbagoal says it all, huyo ndo pure class striker, sio huyu mrembo !!!
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Msimu huu hata top 10 hamgusi na Torres ndio msimu wake wa mwisho
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Fulham hawa hawana chao msimu huu!
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mashabiki wa Man UTD waoga.. wameiona hii thread baada ya game kwisha walikuwa hawajiamini... kaka watoto wa emarates.. FULL CONFIDENCE Tunabeba makombe 3 mwaka huu:becky:
     
  8. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya na yale, sis na man u hatuchekani msimu huu. Na wao kama kawaida mechi ijayo wata draw!
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Berbatov did it all!:confused2: so sad!
     
  10. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,911
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Naona mmeanza ligi vizuri kwa kuwa Loser fools, mmeshindwa kuchagua meneja wa kuongoza timu badala yake mmewadhulumu Cottagers aliyekuwa anawawezesha. Dhuluma itawaua.
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe ohoooo! usijaribu kabisa na mtazamo wako
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    du hiyo sasa ni balaa kweli ukiona mtu anakula jalalani usiulize kiwango chake cha kufikiri, yaani wewe heheeeee kweli kopo ni bora kuliko MAN U? vipi lile lenye mikojo ya mateja?
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    ligi ya liverpool imeanza LEO???:becky::becky::becky:
     
  14. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Heheh Liverpool wako two positions above relegation zone...Mwaka huu lazima wagombanie mid table position na kina Everton au Fulham.
     
Loading...