Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liverpool Kushuka daraja msimu huu.

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Aug 26, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Timu ya soka inayoshiriki ligi kuu ya Uingereza itashuka daraja msimu huu kama itaendeleza u mdebwedo wake.
    Habari hii inaweza kuwa n jema kwa wapinzani wao Man United.
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo ni dua unaomba au ni mtazamo wako? Naona mambo bado sana. ushindwe ushindwe uregee na ujikojole na ujinyee
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu bujibuji naona kala mijusi for lunch
     
  4. g

    gutierez JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni mapema mno kutoa msimamo raundi ya pili kati ya 38,ila yote inawezekana ila bado mapema kwanza
     
  5. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Liverpool is way too good to go down, kuna vibonde kibao akina Wigan, West-ham, Blackpool etc.
     
Loading...