Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

liverpool kiboko

Discussion in 'Sports' started by Middle, Nov 7, 2007.

  1. M

    Middle JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2007
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana nafikiri kila mtu sasa anaitambua majoo wa jiji kuwa wanatisha
     
  2. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Good results but at the wrong side of the fence.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ni uonevu tu!!
    Sii hekima kumwonea mtu mnyonge ndugu yangu! Bao 8 kwa mtu Mnyonge- sii hekima!
    Kwa nini wasiwafunge MU au Chelsia bao 8!
    Hii ni uonevu uliopita kipimo!
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,607
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280

    Nakuunga mkono, si uliona jinsi walivyotandaza ball siku ya fainali na AC Milam, hata kama walishindwa? Kwa hiyo na mwaka huu huenda wembe ukawa huo huo!


    Sisi Red Devils wa Trafford tunawasubiri kwa hamu.
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mie ngekua nna uwezo wa kumshauri benitez...ngemwambia afuate nyayo za mourinho mapemaaa ase this week yaweza kuwa mbaya mno kwake...asije akaishia timuliwa tuu ifikapo dec 16...maana atapata kipigo cha pili mfululizo kwenye ligi n yaweza ikawa hitimisho la kutolewa champs.league
     
  6. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2007
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Go Bwawa la Maini~~~~
     
  7. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Liverpool penati dakika ya nne 1-0 S. Gerrald baada ya kuangushwa.
     
  8. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2007
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Unajua Steve ana usongo sana. Kama kuna mchezaji mwenye mapenzi na timu anayochezea, basi Steve ni number moja.
     
  9. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2007
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Marseille 0 Liverpool 2

    F. Torres scored 11mins
     
  10. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hasira ya Mkizi: Liverpool wakung'utwa 2 - 0 na Chelsiki kwenye Carling cup. Crouch saw red

    Nusu fainali Tottenham Vs Arsenal

    Chelsiki Vs Everton
     
  11. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2007
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuteleza si kuanguka....
    Taratibu tuko nyuma tunakuja

    Liverpool 4 Portsmouth 1

    Go Liverpool
     
Loading...