Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liverpool FC, special thread

Discussion in 'Sports' started by Mbu, Jan 11, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    liverpool_fc_by_josephlee.jpg [​IMG]

    Liverpool Football Club are the most successful English football team and also one of Europe's most decorated clubs. We have won 58 major club honours - 10 of which have arrived in the last 10 years.

    LEAGUE CHAMPIONS18 times1900/01, 1905/06, 1921/22, 1922/23, 1946/47, 1963/64, 1965/66, 1972/73, 1975/76, 1976/77, 1978/79, 1979/80, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1985/86, 1987/88, 1989/90

    EUROPEAN CHAMPIONS5 timesBritish record1976/77 3-1 vs. Borussia Mönchengladbach1977/78 1-0 vs. Club Brugge1980/81 1-0 vs. Real Madrid1983/84 1-1 (4-2 in penalty shootout) vs. AS Roma2004/05 3-3 (3-2 in penalty shootout) vs. AC Milan

    UEFA CUP WINNERS3 timesBritish record1972/73, 1975/76, 2000/01

    FA CUP WINNERS7 times1964/65, 1973/74, 1985/86, 1988/89, 1991/92, 2000/01, 2005/06

    LEAGUE CUP WINNERS8 timesEnglish record1980/81, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1994/95, 2000/01, 2002/03, 2011/12EUROPEAN SUPER CUP WINNERS3 timesBritish record1977, 2001, 2005

    CHARITY SHIELD WINNERS15 times1963/64+, 1964/65+, 1965/66, 1973/74, 1975/76, 1976/77+, 1978/79, 1979/80, 1981/82, 1985/86*, 1987/88, 1988/89, 1989/90, 2000/01, 2006/07

    SUPER CUP WINNERS Once1985/86

    Further trophies

    Football League Second Division Champions-41893/94, 1895/96, 1904/05, 1961/62

    Lancashire League Champions-11892-93FA

    Youth Cup Winners-21995/96, 2005/06

    Reserves Division One Winners-161956/57, 1968/69, 1969/70, 1970/71, 1972/73, 1973/74, 1974/75, 1975/76, 1976/77, 1978/79, 1980/81, 1981/82, 1983/84, 1984/85, 1989/90, 1999/2000-
     
    Last edited: Sep 8, 2009
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ....Guys, YOU WILL NEVER WALK ALONE... hebu iendelezeni thread yenu, duh, mmeuchuna as if hamuongozi league? au hamjiamini amini?

    haya.... nitarudi tena humu mpaka mzoee!!!
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mbu,

    Unajua sisi wapenzi wa Bwawa la Maini sio 'viredio' kama wapenzi wa timu chovu maarufu tatu. Kwa hiyo tupo na tunaserebuka na kujiandaa na ubingwa hapo May.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Haya kila la heri lakini bado mna safari ngumu maana jana nilijua mnazoa kapu la magoli toka kwa stoke lakini wapi mkahangaika nao na hatimaye kugawana point na timu iliyo karibu na mkiani. Mkiendelea kujikanyagakanyaga namna hii basi lolote linaweza kutokea na kuishia nafasi ya pili au hata ya tatu. Najua leo mtasali sana ili MANU na Chelsea watoke draw.
     
  5. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Unajua kila timu ina mlima wake. Stoke ni mlima wa Liverpool. Liverpool wanashindwa kumatch physical game ya Stoke. Na hiyo ndio imefanya wachemshe gemu zote mbili.

    Lakini hakijaaribika kitu, gemu ya Manu na Chelsea inanukia droo ile mbaya. Kwa hiyo, at the end of the day, bado tutakuwa pointi 3 mbele.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Haya kila la heri mimi nasubiri kwa hamu hiyo game ya MANU na Chelsea. I hope itakuwa na ushindani wa hali ya juu na soka la uhakika litaonyeshwa na timu zote mbili na referee hawataibeba timu yoyote ile kwa kutoa kadi nyekundu zisizostahili au penalty.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hatimaye wamejikumbuka...:D
     
  8. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KB, I was about to say the same thing, miaka yote walikuwa wapi? Walikuwa hawana cha kusema seasons zilizopita sasa wameona this season kuna matumaini ndo wanaanza kuchonga! Hata manager wao kaanza kuongea! Jamani msimuone mgonjwa kamaliza bakuli la uji mkadhani ndo kapona..........!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Mpaka uwalazimishe hawa waseme, yaaani waoga waoga mpaka nawahurumia, hawajiaminiiiiii....

    walikuwa na midomo sana miaka ile ya kina John Barnes, Keevin Keegan, Dalgish na wengineo,....lakini kidogo kidogo enzi za kina Fowler, Owen wakaanza kunywea... leo hii wanaongoza ligi bado kimyaaaaaaaaaaaaa

    Hapa kidoooogo QM anajitutumua, wengine wam-beep Michuzi naye aje humu kutetea bwawa lao la maini, linaelekea kukauka!
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Hawajiamini unaona hata kocha wao kaanza kuchanganyikiwa
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...I bet its you Mr Benitez being Nervous, ha ha ha haaaaa... QM upo???? Man U wanakuja hao,... wot a gud week for the Gunners and Red Devils...

    MIND THE GAP!!!!
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2009
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Unajua hawa jamaa wamepoteza uzoefu wa kuongoza ligi (let alone kuchukua kombe).....sasa sijui na hii presha ya Man Rafa atasemaje.
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    We are there and we will be there! Liverpool Daima. Dah! nikiona hiyo nembo napata faraja sana.

    Teh teh teh mgonjwa nani sasa?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    liverpool is a great club, our problem is confidence of the manager... How can a title team play defensive against bottom of the league teams??!!
     
  15. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanza Hongerine wapenzi wa Bwawa La Maini kwa kuwa na thread yenu.!

    Then the rest of stories tutakuja kuonana tu next time!, fate will tell...

    Manda-Manutd
     
  16. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kosa KUBWA Benitez aliyofanya ni kuanzisha vita Maneno na SAF..Kwa wanaojua historia ya Babu ni mashahidi pia... ni Mourihno tu at least alimuweza...Guyz forget about the title..yes i mean the title..Benitez kawasha moto ambao kamwe hatoweza kuuzima!

    One Love One United..
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Benitez kachelewa kuanza kupiga kelele tangu aje alikaa kimya kaona anaongoza ligi then anaanza kulalamika mwenzie Mourinho alianza kupiga domo kabla hata hajaongia Chelsea
    Moto ndio umewashwa mjiandae kutupisha nafasi yetu
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...eti Benitez kwakuwa Liverpool wapo kileleni sasa anatikisa kiberiti, kitamlipukia!!!!

     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Jamaa kaona maji ya shingo sasa anataka kukimbia
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tuko wengi humu!! ohooo....
     
Loading...