Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liverpool defeat - Siri Kubwa Yafichuka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Saikosisi, Apr 11, 2009.

  1. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kufungwa kwa Liverpool kumbe haikuwa bure ...

    Check sababu waliyokuja nayo ...

    [​IMG]
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    PSYCHOSIS means abnormal condition of the mind
    ( loss of contact with reality)
     
  3. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Good, keep it up mahesabu ...
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ila hilo ground lafanana sana na pale Vingunguti pa zamani..aka OLD Trafold
     
  5. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo la Anfield hilo, ndivyo walivyokuwa wanaliona wakina Gerrald siku hiyo, sijui ni kizunguzungu au ndio maumivu ya kichwa! Hahhhaaa hhaaaaa.
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    saikosis unatusakama sana sisi wa bwawa la maini, matokeo ya ligi umeyaona? DOZI YETU NI 4X4
     
  7. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimeyaona, hayana maana sana kwa sasa kwani Man Utd wako mbele/juu kwa point moja, na game mkononi. Lol ...
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Yah Sure, Manure wako mbele na chupi mkononi wakati mindume inapumulia sikioni.... you got it right!!!
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sema kidume kipo mbele na Condom mkononi wakati majike yamejipanga yanasuburia kupewa dose kwa nafasi zao..hope u got it too!!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    LOL!!!!

    Mzee umeua kizaramo aisee... Lakini hilo dume gani la kupanga mtungo? mi najua mabibi ndio hupata mtungo!!

    What if ni bibi mbele bwana nyuma - mambo ya kumbi kumbi?
     
  11. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nahau ...
     
Loading...