Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE: Uzinduzi wa Ujenzi wa Daraja la Kigamboni Sept 20, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Sep 20, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    sasa hivi ndo rais anaingia na msafara wa magari 12.polisi ni wengi, wametanda kuanzia high way hadi baharini. Tutaenda kujuzana kadli mda unavyo kwenda. mia

    =====================UPDATE=======================
     
  2. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Haya sasa wanafiki nendeni pia katika balozi za wahisani mukawaeleze miradi ya maendeleo inatekelezwa na serikali ya JK.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    baada ya wimbo wa taifa kuimbwe imeingia bendi ya matarumbeta ambayo katika wimbo wao walikua wakisema" ambao hawaoni mambo yanayo tendwa na ccm hawana macho. wamesema wale wanao zunguka nchi nzima kutangaza uongo wakija mwembe yanga wataonyeshwa hili daraja.
    wageni wakiopo ni;
    kabaka, fenela mkangara, Hawa gasia,thelesia uviza, injinia rwenge, dr.makongoro, magufuli atakuja baadae, katibu wa ccm dar, wakuu wa wilaya za dar. mtemvu,ndungulile, azan, madabida,maliam kisangi,mameya wote wa dar. mia
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Jadili hoja si unakimbilia pumba,wanafki hapo wako wapi,shame on u
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Lini atazindua ujenzi wa reli ya kati hadi kigoma kama alivyoahidi??hiyo ndio tunaisubiria tunataabika sana tunataka train ya umeme kama ahadi yake ilivyokuwa!
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    duh kweli weye mkata nyodo
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uzinduzi leo 2012, matengenezo mwaka 2015, kukamilika mwaka 2020...usanii mtupu
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    anaye tangaza ni meck sadick. anasema daraja hili litaunganisha mji wa dar esalaam na mji mpya wa kigamboni. anasema daraja litapunguza foleni ya kivuko cha magogoni. Ukamilishaji wa mji mpya wa kigamboni unategemea ushiriki wa wakazi wa kigamboni. mradi huu una manufaa makubwa kwa wakazi wa dar. Huu ni utekelezaji wa irani ya ccm. tunakupongeza sana kwa kutekeleza ahadi za ccm. napenda kuwahakikishia wananchi walio kuwa wanatumia vivuko vya waananchi kwamba tumeshapata sehemu mbadala anasema sadick. mia
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    . Kama wimbo wa Taifa umepigwa, ina maana Rais amefika, itakuwaje magufuli kuja baada ya Rais ?
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Kuna wazee waliombea hili eneo linalojengwa daraja. baadae watapata fulsa ya kupiga picha na rais. mia
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si angesubiri azindue likishakamilika?
     
  12. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi mliopo hapo mtujuze, daraja hilo ndilo lile lililooneshwa kwenye plan ambayo picha yake hii hapa?
    [​IMG]
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    wanatambulishwa watu muhimu;
    Hosamu Muhalam(sina hakika na spelling) ni balozi wa Misri, mwingine ni katibu mkuu wa kazi Erick Shitumbi. John Ndunguru, Abubakari Rajabu wa NSSF, mkurugenzi mkuu Ramadhani Dau wa NSSF ambao wanachangia garama kubwa, Patrick Mfugale TANROAD, Mhandisi Mataka wa NSSF aliye simamia Chuo kikuu Dodoma, James Wanyancha na watendaji wakuu; Boniface Mhegi, Maselina Magesa, Mwakalinga. mia
     
  14. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    sidhani hili hapa lilikuwa lijengwe upande wa magogoni ila kwa vile wamebadili sehemu ya kujenga kwenda Kurasini basi litabadilika for sure
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Ujue kuongea na wazungu sio mchezo, namuomba mh jk aendelee kwenda kwa wazungu akatuombee misaada- mh Magufuli
     
  16. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    ndugu huzijui taratibu? mbona mradi wa Dart kauzindua wakati bado haujakamilika? Huyo ndio JK bwana hakuna kama yeye Tanzania. 2015 atatufanyia wepesi wa kurudi madarakani kwa utekelezaji wake wa ilani ya chama.

    KWELI JK HATUKUKOSEA KUKUPA IMANI.
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkurugenzi wa nssf anasema;
    anaanza nakushukuru;
    nssf kwa kushirikiana na serikali inajenga daraja lenye uurefu m680 na barabara 6. watembea kwa miguu ni m2 kila upande hawatatozwa ushuru.
    nssf itagaramia asilimia 60 na serikali 40 na kulipa gharama za fidia. ujenzi utagharimu bil 214.6 na utachukua miaka 3. eneo la mladi limekabidhiwa 1.mwezi 2. mwaka huu. hili mnalo liona ni daraja la mda la kuwasaidia wajenzi. daraja litakuwa upande wa kulia wa hili. mia
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daraja linajengwa na kutumia kodi za watanzania, ccm hawajengi daraja ni serikali inasimamia ujenzi kwa niaba ya wananchi wa tanzania. Pumbavu zao wanataka kusema ccm ndio inalijenga hilo daraja?
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye red sijakuelewa. Wepesi wa kurudi madarakani? unamaanisha mlishawahi kuwepo madarakani, mkatolewa na sasa mnataka kurudi au?
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sept 2010, Rais Kikwete - "Daraja la Kigamboni tutalijenga, NITALIZINDUA".

    Sept 2012, rais Kikwete azindua ujenzi wa daraja la Kigamboni.

    Asiyeshukuru kwa kidogo, hata akipewa kikubwa atanuna.

    Hongera Mh. Rais kwa kutekeleza ahadi...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...