Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live updates: Uzinduzi wa matawi ya CBE na DIT, hapa Don Bosko, Upanga...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpenda pombe, Jun 16, 2012.

  1. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Mwitikio ni mkubwa sana, ukumbi unaelekea kua mdogo.. Bado tunawasubiria makamanda LEMA, DR SLAA, MBILINYI.. Nk
    pipoooz..
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ehhhh haya let updates
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Iyo ni dar au? Manake hata mwanza cku hiz tuna cbe na dit. Kila la kheri makamanda.
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Mpaka sasa tunaendelea subiri, makamanda hawajaingia eneo la tukio, vijana wanatoa burudani, kadi, skafu na gwanda zinauzwa kama njugu..
    Kamanda, ni Cbe na Dit hapa DAR..
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    Halafu ukisema tu uzinduzi wa matawi bila kufafanua hueleweki.

    Weka title inayojitosheleza!!
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema ndio nuru iwamulikayo watanzania. Nakuja muda huu hapo.
     
  7. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Leo kunauzinduzi wa matawi ya Chadema, katika vyuo vya Cbe na Dit,
    mgeni rasmi anataegemewa kuwa Dr SLAA, akiambatana na makamanda wengine..
     
  8. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    karibu sana kamanda, muitikio umekua mkubwa sana..
     
  9. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Msanii ambae ni mwanafunzi wa Dit, amezindua CD yake yenye nyimbo mbalimbali za Chadema..
    Pipoooz
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Ni dar mkuu.......................
     
  11. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Pia kuna uwepo wa kituo cha ITV, wanaendelea chukua coverage ya matukio..
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    That's great!! Wakati Nape anaalika wasanii waimbe kuvutia watu kwenda mkutanoni kwa makamanda wasanii wanaburudisha kwa nyimbo za ukombozi...
    Mbona 2015 ni mbali sana wajameni
     
  13. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Mpaka 2015 kitaeleweka..
     
  14. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,653
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    Hapo kwenye
    red; si tumejulishwa humu humu kwamba Lema leo yuko Iringa? Huyu jamaa kweli ni noma; alivyowavuruga magamba anastahili Ph.D. ya heshima.
     
  15. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    LEMA ni kiongozi jasiri sana.. Hakika hili ni jembe..
     
  16. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,653
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    Hakika nimeipenda hiyo. Taifa litakombolewa na kizazi hiki; kizazi cha vijana na watoto wanaoinukia. Tusitegemee akina Mgimwa watuletee lolote la maana - Budget aliyosoma juzi imesha-fail kabla hata haijaanza.
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Hilo jembe najipanga kulishusha Ukonga ili liyavue magamba ya kutosha. nyinyiem wakilisikia mahali matumbo yanawaunguruma na kuanza safari za mara kwa mara kuelekea msalani.
     
  18. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Mpaka sasa, bado tunaendelea msubiria mgeni rasmi,
    kikao kinaendelea, viongozi wa CDM tawi la DIT, wanaendelea toa historia na maendeleo ya tawi lao la DIT..
    Vijana wanaendelea miminika ukumbini, haijapata tokea.. Wamekubali kuja bila kupewa chochote..
    Pipooooz..
     
  19. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Mgombea ubunge wa Mbozi mashariki,
    mwaka 2010, mr Mtera Mwampamba ameanza toa speech..
    Anamlaumu Zambi, alimfanyia dhambi uchaguzi mkuu..
     
  20. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Ni kijana anaejiamini sana, anatoa moyo kwa vijana wajiamini, waweze kugombea kwenye chaguzi mbalimbali..
     
Loading...