Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live updates: Uzinduzi kampeni Rombo kata ya Nanjara Rea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Oct 6, 2012.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkutano unaendelea hapa na kamanda Mbowe Ndio anaendelea

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    --
    [​IMG]
    Mgombea wa kata ya Nanjara Rea, Rombo (ndugu Francis Alfred Salakana) akisalimianana Mhe. Mbowe

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana Mkuu, endelea kutujuza
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Muda unakwenda speed mno. Endelea kutujuza nini kinaendelea huko au uko pekee mwana JF huko. jipe moyo.
     
  4. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kamanda mbowe anahutubia kuhusu umuhimu we uchaguzi Huu kwa mustakabali we taifa letu , na Mbunge wa Rombo ndugu Selasini alielezea jinsi ambayo ameweza kupata maradi ya Maji kata hii ya Nanjara tayari imepewa MAJi vijiji kadhaa mpaka sasa
     
  5. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umuhimu wa uchaguzi Huu kwenye kata 29 ni kuwa tunatakiwa kuwapelekea jumble Ccm kuwa chama chao kinaendelea kufa
     
  6. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anasema taifa linaangamia kutokana na viongozi kuamini uchawi , kwani kuna viongozi wanategemea uchawi, ni wakati i sasa aw kuwa na viongozi wanaomwogopa Mungu .... Kwani Kama hawamuogopi Mungu Kamwe hawawezi kuwaogopa na kuwatumikia wananchi.
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Duh kumbe makamanda leo wametawanyia Arusha na Moshi? mwaga data mkuu mkutano umendaje? Mbowe kamwaga sera gani?
     
  8. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna picha ya mwisho ya za wadi aliyopewa kamanda mbowe inafurahisha sana; iangalie hapa chini:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  9. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uzinduzi umekuwa Nzuri ,ila polish mchana waliwakamata Vijana we bodaboda ili wasishiriki mkutano na wameamua kuwa lazima kata iende CDM kwani wanafanya kampeni usiku na Mchana
     
  10. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    twanga kotekote
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hakuna rangi wataancha kuona mwaka huu! Dawa yao ni kuwabana kila kona ili wazidi kuchanganyikiwa.
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna kulala jombaa mpaka kieweke
     
  13. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli, mwenye kisu kikali ndo atakula nyama.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    There are currently 15 users browsing this thread. (2 members and 13 guests)


    Mmmm..... Ngoja nipate:A S-coffee:
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndugu sijaona uzinduzi wa ccm au ndo mnandaa ile mbinu ya ubwabwa
     
  16. josefast

    josefast JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ebana hapo ni nanjara sehem gan? bila shaka Eleuter Silayo aka Mbuya atakuwa mstar wa mbele
     
  17. M

    Magesi JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vp mkuu huyu ni ndugu na gamba salakana?vp upepo ukoje huko
     
  18. epson

    epson JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    a town mambo safi, huko nako pouwa
     
  19. s

    sanjo JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daima chama kinachokaribia kufa lazima kitapetape kwa kutumia hila zozote. lakini zama za CCM kushika hatamu zilishapita.
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watu wa Rombo walishachoka kitambo na CCM tangu enzi za Mramba
    wao wanataka utekelezaji na sio blahblah.
    nawapongeza sana wanaRombo hawadanganyiki
     
Loading...