Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

live updates:uziduzi wa kampeni kata ya mpwapwa mjini CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lerai, Oct 9, 2012.

  1. l

    lerai Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko kwenye eneo la mkutano punde si punde viongozi wa chama mkoa na taifa wataanza kuingia eneo hili nyimbo za kishujaa watu vikianza kuingia vikundi vidogo vidogo vijana kwa wazee

    msafara wa waviongozi wa kitaifa chadema mpwapwa wa kiongonzwa na kigaila ndowana ingia eneo la mashujaa kuanza mkutano

    sasa mkutano umefunguliwa pude na umefungu liwa kwa sala na viongozi wa wilaya

    sasa watu wa mpwapwa wana endelea kuwa sikiliza viongozi wa chadema wana sema kweli chadema kuna viongozi
     
  2. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona sasa wameamua kila pembe ya nchi wanapita kutupaka mafuta ya haki kila la heri na mkutano manake hao viwavi wanaweza anza kulusha mawe
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Picha muhimu mkuu, maneno matupu hayavunji mfupa
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asante kamanda! Mkutano unafanyikia shuleni au chuoni? Tupiamo na picha mkuu!
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Viongozi wangu wote ngazi ya taifa na kote nchini; I AM MORE THAN PROUD OF YOU and the level of work you are doing.

    I tell you, the deep-trenched drive for change in your souls, resilience, devotion, hands-on, guidance to the young and creation of NEW STRINGS AND LIGHT OF HOPE for a better tomorrow in our country as well as the deeper degree of descipline at work, organisational skiils pevu, jamani raha iliojeeeeeeee!!!!!!!!!!

    Hakika nikikutazma wewe Mhe Heche pamoja na timu yako mahiri ngazi zote taifa, mikoa, wilaya; mijini na vijijini; na kwa ushirikiano wa karibu sana wa wabunge wetu,madiwani, na wenyeviti wa vijiji mbalimbali kote nchini wenzetu KWA HESHI ZOTE NAWAVULIENI KOFIA kwa utendaji kazi uliotukuka katika kumkomboa Mtanzania mlalahoi kote ndani ya nchi hii.

    Japo hatuwasiki popote mkipiga kelele zozote za ovyo lakini vijana kimbunga cha kazi mnayoifanyia taifa hili ni shughuli ndefu haipimiki kwa akili za kawaida kamwe.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nasikia kata zote CUF wameamua kuunga mkono CCM
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uzoefu unaonyesha hadi hivi sasa ya kwamba ni pale ambapo panaonyesha kutokua hata na njia pa kupita kisiasa ndipo siku zote M4C hutokea kuchonga barabara pana tena yenye kiwango cha lami kuelekea kwenye kuibua mabadiliko makubwa ajabu na vijiji kuanza kufunguka vyenyewe tu na watu kuhama vyama vya MAFISADI koo moja baada ya nyingine.

    Ondoa wasiwasi mkuu, utasikia muziki wake huko wewe vuta pumsi japo kidogo.

     
Loading...