Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live UPDATES: UCHAGUZI WA DIWANI KATA YA DARAJA MBILI, ARUSHA.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Arushaone, Oct 28, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Heshima kwenu wote, sasa maofisa wa tume ya uchaguzi wameanza kuja na baadhi ya polisi nao naona wanaingia. Kupiga kura kutafuata baadaye saa moja.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kila la heri, haki itendeke wapiga kura wapate waliyemkusudia
     
  3. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi sana kamanda! Mtujuze mwenendo mzima wa upigaji kura kamanda!
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mungu ibariki tanzania vurugu tu ndo hatutaki kusikia pande zote zimekubali matokeo
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kumbuka kupiga kuraa na kulinda kura

    otherwise kila heri katika uchaguzi huu
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Duble Chris bahati mbaya mimi sio mpiga kura wa hap, ila nimekuja kulinda kura wasije tuibia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    kama wewe ni wakala mchunge sana wakala wa ccm,cuf na msimamizi wa tume wote lao moja..
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,364
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    Update ni kitu muhimu sana zikiambatana na picha..
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kupiga kura bila kuilinda hakuna maana yoyote
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    “Mwizi siku zote huwa anaona wenzake nao ni wezi“
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Tunafatilia hapa tupo pamoja kiongozi.......
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    kamanda kwa kuwa huo ni ukanda wako natarajia usogee karibu na kutupa updates na pia kuwatahadharisha makamanda wanaosimamia kura zetu mkuu! huwa na appreciate sana kazi yako!
     
  13. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    musisahau kulinda kura wakuu, musikae mbali mpaka kieleweke
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    hahaha Rejao bana!! bado una gamba halija kuelemea??
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Crashwise siko kwenye uwakala ila nimeamua ku-volunteer na ku-mobilize vijana tulinde kura. Tuko hapa kuiadabisha CCM.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    kwisha habari yenu magamba,ni wakati wenu wa kulia na kusaga meno!
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kulinda kura ni muhimu.
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    m4c ni mwanzo na mwisho
     
  19. C

    Concrete JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Lazima tuwakamue magamba mpaka wakimbie Arusha.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Safi sana mkuu hawa majambazi usipo jipanga wanawaliza mchana kweupe nakumbuka uchaguzi wa Arumeru kuna mwenyekiti wa mtaa alijidai kutishia watu vijana walimfanyiakazi natumaini hata kaa arudia ujinga huo...
     
Loading...