Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live Updates: SIMBA Sports Club vs TP Mazembe

Discussion in 'Sports' started by Saint Ivuga, Apr 2, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    Leo ndio leo asiye na mwana(kandambili) abebe jiweee,
    iwe isiwe lazima kombe linyakuliwee,
    hii ni mechi kali ,
    kati ya mnyama na timu tp wazembe,
    mechi inachezwa leo jumapili tr 03/04/2011
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,400
    Likes Received: 9,104
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo, ushindi wapewe Simba point 3 na goli mbili.
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya Usimba na Uyanga yametufanya Watanzania tuendelee kufungwa kama wendawazimu.

    Watanzania hatuna uzalendo inapofikia timu binafsi zinacheza kuwakilisha nchi, utakuta Yanga wanashabikia Mazembe km was******n***e vile! Mijitu na akili zao yanasahau kuwa hapo inayocheza ni Tanzania na siyo Simba, simba inakuwa ni jina tu, lakini unakuta mijitu mizima na ndevu hadi mk**** yanapiga kelele kushabikia Mazembe. Aibu kubwa na tutaendelea kufungwa daima.

    na hali hii si kwa Yanga tu kuzomea Simba, bali pia Simba wana tabia hiyo hiyo ya Ki-maniac, kuwazomea Yanga wakiwa na mechi za Kimataifa.

    Hii ni sawa na kumwona baba yako yuko mtupu unaanza kucheka ni laana tupu.

    Mie inaniuma sana kuona Watz hatuna utaifa, hatuna umoja inapokuja ktk mslahi ya Taifa letu. na haya yamechangiwa na mengi, kwani hata viongozi wetu wako katika mkumbo huo huo. Unakuja jitu kiongozi lakini lina ushabiki wa kishenzi usio na manufaa yoyote kwa Taifa, mradi limesikika sauti tu. Hii inanikera sana tena sana, natamani hata sunami ije iwameze watu wa tabia hii wapotee kabisa. Sina hamu na watu wa hivyi natamani nikawafungie senyenge jangwani wakauke kwa kiu.

    Ndio maana hata maendeleo hakuna, sababu za ushabiki usio na maslahi kwa taifa, kuanzia siasa, udini, ikabila, ufisadi, uzinzi, ufataki n.k Kwa kuendekeza mambo haya hatuwezi songa mbele hata siku moja. Tutakuwa wapiga kelele tu na kuishia kunywa pombe na kucheza ngoma.

    Tuache ushabiki usio na manfufaa, tutafakari mambo kabla ya kujiweka washabiki wasio na mwelekeo.

    Usimba na Uyanga tusipouua katika mechi za kimataifa tuaishia kufungwa tu kila siku hata km wachezaji wetu watajituma kwa moyo mmoja. Hamasa huwatia nguvu wachezaji na huongeza ari ya ushindi lakini siyo zomea zomea isiyo na maana.
    TUBADILIKE KWANZA
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe ni TP WAZEMBE.....hawatoki taifa kesho bila ya kichapo cha 2-0!! SIMBA OYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu cha Muhimu ni kujiandaa na game ya kesho tuachane kwanza na story za kuhonga marefa

    Hii ije baadae tayari tunaushindi tusijebweteka na wa mezani tukaacha kukaza msuli kiwanjani

    Kesho ni kutafuta goli 2 - 0 kesho then hayo mengine baadae
     
  6. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kunya anye kuku akinya bata kaharisha usiangalie upande mmoja simba mna tabia hii sana tu hamna uzalendo hata mnaposhinda hamuishi kuwazodoa yanga NDO MAANA MNAZOMEWA KAMA MNAVYOZOMEAKA BADILIKENI,matusi hayatawasaidia sisi wote ni watanzania
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapo ndo penye utamu wa UTANI WA JADI kama ulikuwa hujui! Adui yako siku zote muombee njaa! Nenda nchi yoyote duniani, lazima kunakuwa na timu pinzani na hata siku moja hawawezi kushangiliana, yaani nishangilie adui yangu, haiwezekani kabisa! Leo nilikuwa pale kwenye hoteli ya TANSOMA, kuna wakongo kibao wamekuja kuishangilia timu yao na mimi nimeambulia t-shirt ambayo mgongoni imeandikwa TP MAZEMBE na kifuani SUPPORTER AVEI! Kama mlivyotuzomea kwenye mechi yetu na DEDEBIT na sisi itakuwa hivyo hivyo! Mwisho wa siku sioni mshangiliaji anachangia vipi matokeo ya uwanjani kama wachezaji wanafanya madudu??!! Rage naye asijue jana ilikuwa Fool's Day anakurupuka kama ilivyotokea mwaka fulani hapo nyuma aliposhabikia ujio wa Ruud Gullit kule Kenya, kwenye kipindi kile cha Paschal Mayalla cha KITIMOTO live kwenye ITV, asijue ilikuwa joke ya kwenye magazeti siku kama hiyo ya 1st April! Poleni Dioko Kaliyutuka lazima awatungue kama alivyowafanyia wale walatin amerika Inter kwenye FIFA world club championship!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Tunawatakia kila la heri Simba.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Kufikiria tu (achilia mbali kuwa na matumaini) kuwa eti Simba hii ya akina Nyoso itaishinda TPM kunahitaji mtu afanyiwe sanity check!
     
  11. n

    nexus Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acheni hizo mnakuwa na imani za ajabu! Simba anaweza kumfunga mazembe
     
  12. n

    nexus Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi ni yanga ! Huwezi kunilazimisha nimshangilie simba huko ni kuua demokrasia tuacheni tuizomee simba ili nadhani itawasaidia zaidi
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Simba kesho fanya kweli, endeleza mambo yetu yaleee ya kuwanyanyasa mabingwa watetezi
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo Wazembe ni wanakula 2...
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo Wazembe ni wanakula 2...
     
  16. m

    matunge JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    jamani!! TV gani itaonesha mechi live?
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Startv ingawa bado haijawa confirmed...vipi dr hajambo
     
  18. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mtaji huu Tanzania itaendelea kuwa kichwa cha mwendawazimu daima.....................
     
  19. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuliza murkali ndogo....Wazembe leo ndo watajua Simba hapendi Wazembe.......maana ukizembea kwa SIMBA unakuwa ASUSA
     
  20. m

    matunge JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    dr! yupi mkuu?
     
Loading...