Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live Updates: Mwendelezo wa kusikilizwa Rufaa ya Lema - Oktoba 02, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Oct 2, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Muda huu ukumbi wa mahakama umefunguliwa, watu wamejaa ndani ya ukumbi.

    Lissu ameshawasili, anasalimiana kwa kukumbatiana na Alute.

    Tutawajuza kila kinachojiri

    MORE UPDATES:

    - Bado ukumbi umetulia, namwona Cecilia Pareso ameingia.

    - Kamanda Lema ameingia, namwona na wapinzani wake kwenye kesi hii Musa Mkanga na Agness Mollel nao ndani ya nyumba.

    - Majaji wameingia. Kesi imeanza...

    - Method Kimomogoro na Lissu wanawakilisha rufaa.

    - Upande wa pili unawakilishwa na Modest Akida na Alute.

    - Wote wapo tayari kuendelea na shauri.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Pamoja kamanda
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa update mahakama itatenda haki tuheshimu maamuzi yoyote.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    At least sasa amepatikana mtu wa kuweka uzi wenye mashiko.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru sana.

    Tuko pamoja. Natangaza kuyapokea maamuzi ya mahakama kwa moyo mkunjufu.
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vizuri sana endelea kutupia kila kinachojiri
     
  7. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    tuko-connected, tujuze yanayojiri mkuu
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    I am puzzled!

    Hivi leo ni siku ya hukumu au ni muendelezo wa kuchambua hoja na hukumu itatolewa siku nyingine?
     
  9. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    bado simu haijatoka Ikulu?
     
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    leo ni hukumu mdau
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwani leo ni siku ya hukumu?
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Leo ndio maamuzi ya rufaa yanafanyika...so either uchaguzi urudiwe au Lema arejeshewe ubunge...Ndio hukumu yenyewe
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kunielimisha,basi tusubili hiyo hukumu!!!
     
  14. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mdau si kesi hatua ya leo ni hukumu dhidi ya rufaa, weka vzr heading yako
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...pamoja.
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tutaheshimu maamuzi ya haki tu!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hahaaa! Mkuu Molemo nakumbuka maneno yako kuwa wewe ni chadema, mke wako ni chadema, na watoto wako ni chadema, kesi hii Lema........ Malizia mwenyewe
     
  18. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kama kawa! Jk kawaadaha watu kwa kwenda nje, kumbe maagizo kashaacha.
     
  19. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua Ritz huwa unanifurahisha sana na comments zako, vp wenzetu nyie wa System huenda mnafahamu maamuzi ya mahakama yatakayo tolewa leo.....hahaaaaa
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mods toeni msaada wa kubadilisha heading
     
Loading...