Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live updates: Mkutano wa CCM wilaya ya Chamwino

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Oct 22, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ni Mkutano wa hadhara unaofanyika Chamwino ni wa kutoa shukurani kwa viongozi wa ccm waliochaguliwa katika chaguzi za wilaya, mikoa zilizomalizika hivi majuzi,

    Kati ya viongozi waliochagulia bado mfumo wa undugunaizesheni umeendelea kujiweka wazi kijana wa Samweli Malecela yumu ndani.

    Magari ndo yanaanza kuleta watu kama kawaida ya ccm lazima watu wasombwe. Stay tuned picha na updates
     
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kuna mkutano wa viongozi wa ccm wapo wanawashukru wananchi kwa kuwachagua kuwa wajumbe wa NEC kama kawaida yao kusomba wananchi mabasi ndo yanawaleta sasa

    >>>>>UPDATES>>>>

    Samwel malecela kijana wa mzee Malecela yupo katika uongozi huo naona ndo anapanda jukwaani

    >>>UPDATES>>>
    Paka matope yaanza kuhusu viti maalumu vya chadema eti vinaenda kiundugu, hvi wananchi wapuuze sms zinazosambazwa kuhusu watoto wa vigogo kupata nyazifa ndani ya ccm
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Tupia ma newiz.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED naomba ufafanuzi, sijakuelewa Samwel Malecela ni nani na Mzee Malecela ni yupi?
     
  5. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Vurugu mkutanoni waanza kuchapana makonde
     
  6. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ni mtoto wa malecela
     
  7. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ni mtoto wa malecela mwanajamii mwezangu
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Kwani Malecela ana mtoto anaitwa Samwel?
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ni kweli mzee john samweli malecela ana mtoto wa kiume anaitwa samweli malecela, alimzaa nje ya ndoa na mwalimu mstaafu sasa 'anaitwa mama ndogowe' ,Ni mgogo wa kijiji cha mlowa barabarani kata ya mlowa tarafa ya makang'wa wilaya ya chamwino dodoma.
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ehh, hebu lete habari zaidi juu ya kipigo hapo kinavyotembea.

    Hawa juzijuzi wamewapiga Chadema kwa mawe. Nilijua tu wataanza kuchapana wenyewe.

    Senkyu veri machi.
     
  11. s

    salesi Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bring pictures bana
     
  12. we gule

    we gule Senior Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usulutani
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Vikao vya CCM Wilaya ya Bagamoyo ni bora wafanyie tu nyumbani kwa JK.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Acha wachinjane hao magamba
     
  15. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Malecela alizaa nje ya ndoa?
     
  16. N

    Njele JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Katika mada moja huko nyuma niliwahi kusikia jina hili likitajwa na Le Mutuz kukiri kuwa ni ndugu yake pale wajuaji JF walipoanika jambo lisilothitika kwamba familia ya Malecela ilikuwa inaendesha ule mtandao uliopogwa marufuku wa Ze Utamu. Au nimekosea si jina lenyewe huenda wana Malecela mwingine katija familia yao? Maana familia za kiafrika tulivyosheheni ndugu wengi hata wa kufikia balaa.
     
Loading...