Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live Updates: Mechi ya kirafiki kati ya Toto na Simba.

Discussion in 'Sports' started by Masuke, Jun 23, 2012.

  1. M

    Masuke JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mechi ya kirafiki baina ya timu ya Toto ya jijjini Mwanza na mabingwa wa Tanzania bara Simba sports club ya jijini Dar es Salaam inaendelea hivi sasa katika uwanja wa CCM Kirumba na hadi naandika ni dakika ya 37, timu ya Simba inaongoza kwa goli moja lililofungwa na Uhuru Selemani dakika ya 29.

    Updates:
    Matokeo ya mwisho Simba wameibuka kidedea kwa ushindi wa magoli mawili huku goli la pili likifungwa na kiungo Salum Kinje ambaye amesajiliwa toka timu ya AFC Leopards ya nchini Kenya.

    Kesho mabingwa hao wa Tanzania wanatarajia kucheza na Mabingwa wa Uganda The Express huko mjini Shinyanga katika uwanja wa Kambarage.
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Simba wamepanga kikosi chao kikiwa na wachezaji wapya wengi kama golikipa Hamad, Abdallah Juma, Paul Ngalema, Salum Kinje.
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona watu wamekususia li thread lako mtani? Acha mi nikunge mkono,.
     
  4. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maandalizi mema simba sc
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Walikuwa busy mtani wanafuatilia mambo ya naibu waziri huko Singida, nashukuru mtani kuniunga mkono hizo tunatuma salaam za Kagame, kuna dogo anaitwa Paul Ngalema ashaziba tayari pengo la Yondani.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haya bwana mtani, tunaitaji vitendo zaidi sio kulalamika si unajua kule kagame mi sifanyagi utani kabisa,. Nafikiri wanikumbuka vizuri
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwishowe mtatuletea mechi ya "One touch" ya watoto wa Kaburu waliyocheza uani kwao hapa,naanza kuona dalili...
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yule Paul Ngalema hamna kitu,namfahamu vizuri sana ni kama alivyokuwa Derick Walulya...hilo ni pengo Mtani mkubali msikubali.
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ngalema atakuwa jembe la kutisha na kuna uwezekano mkamtaka mwakani tena.
     
Loading...