Live updates: Epiq bongo star search final 2013..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sexologist, Nov 30, 2013.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mashindano ndo yameanza, majaji ni madam Ritha, Master J na Banana.. wasaidizi ni Fid Q, Barnaba na mwingne.. Show imefunguliwa na Amina Chibaba na wimbo wake "subira ya moyo".. Amepata max 10 ktoka kwa fid, 9 toka kwa banana na 10 toka kwa unknwn judge..

    Kafuatia Elizabeth Mwakijambile na wmbo wake "nifanyeje"
     
  2. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Wa nne ni Maina Thadei.. anaimba wimbo wake wa taarabu unaoitwa "panya"
     
  3. J

    JIMMY BENNE Senior Member

    #3
    Dec 1, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Mkuu Mbona kimya,nani mshindi?
     
  4. Cholemasaki

    Cholemasaki Senior Member

    #4
    Dec 1, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Wapi Salama Jabir??
     

Share This Page