Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live update: Yanayojiri kwenye uchaguzi kata za Ipole na Kiloleli - Sikonge!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by JACADUOGO2., Oct 28, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa nipo Ipole, wana wa nchi wanazidi kumiminika kwenye vituo vya kupiga kura na kadri muda unavyozidi kusogea ndivyo na matumaini ya CCM yanavyopotea na ishara za CHADEMA kushinda zinaongezeka!
    Baada ya saa moja nitakuwa Kiloleli kuwajuza yanayojiri, lakini kwa ujumla CCM wako chali. Tuvute subira kwa matokeo za zaidi ya kituo baada ya kituo na matokeo kwa ujumla.
    NB: Natumia Nokia 2323c ambayo haina kamera, kwa hiyo msiniulize habari ya picha! Ahsanteni.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Pamoko sana, wazodoeni kina ndugai na makinda kuwa ulinzi wanaowapa mafisadi bungeni unatukera sana na adhabu yake waione kwenye hizi chaguzi.
     
  3. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi CUF sio chama cha uypinzani............mbona sioni mtu yeyote humu jamvini akisema kuhusu cuf? au cuf haina wanachama humu.....Au cuf wao ni vitendo zaidi sio maneno km cdm?......au ile ndoa imekuwa tamu mno kiasi cha mtu akisema ccm anakuwa amesha include na cuf?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kila mpiga kura leo ni bosi, maana anamiliki uamuzi wenye impact kubwa ajabu.
    Wapiga kura msichezee nafasi hiyo. Fanyeni maajabu.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaani leo ni siku ya kuichinja CCM tu baaasi, nothing else.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana kamanda.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Safi sana Kamanda. Bahati mbaya mie nipo huku Tutuo kwa leo kwa shughuli muhimu.

    Jioni ntakuwa SIKONGE tena kufuatilia matokeo.

    Shusha vitu huko na tutasubiri kujua nini kinaendelea.
     
  8. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ingawa maeneo yote haya siyajui, hata sikuwahi kuyasikia zaidi ya humu JF, lakini nafarijika sana na updates. JF ni mtandao mzuri sana kwa mawasiliano.
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakati nipo kwenye pikipiki natoka Kiloleli nimeliona gari moja (Landcruiser) likiwa na bendera ya CCM karibu kabisa na kituo cha kupigia kura eneo la getini (Ipole). Bahati mbaya sikuwa na simu yenye kamera halafu limenipita kwa kasi kubwa sana. Ila nalifuatilia, nikiliona nitalipiga picha kwa ushahidi zaidi kwani nimeshapa simu ya moja hapa ya mchina yenye kamera! Ahsanteni sani.
     
  10. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeeeeeeee babaangu ngoja 2agize mbege 2sherekeee ushindi wa cdm wakati serekali ya jk inapambana na shee mponda wa uwamwisho dr slaa anatembea nchi nzima kutowa elimu
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi mwisho wa kupiga kura ni saa ngapi
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lifuatilie sana maana huenda wanataka kuchakachu hao, wanajua maji yapo shingoni!!!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Watz wangekuwa wanaelewa umuhimu wa kura zao hii inchi ingekuwa mbali sana think ya kwanza Africa kwa economic growth na mazaga zaga mengine
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Kikwete alisema yeye ndiyo mwajiri mkuu lakini kiukweli wananchi ndiyo waajiri wakuu maana bila wako kikwete asingekuwa hapo hivyo na leo wananchi wakata 29 wanatafuta wa kuwa tumikia wasije waka wakawaajiri watu ambao mwisho wa siku watajifanya wao ndiyo maboss...
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwisho lakini uwepo kwenye msitari kabla ya saa kumi hivyo hata kama mtakuwa 500000 ikawakuta kwenye mstari basi itabidi msubiriwe mpaka mtakapo maliza kupiga kura tofauti na hapo mwisho saa kumi vinageuka vituo vya uhesabuji kura ...
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mlioko mpwapwa vipi huko.
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cha msingi ni kuzilinda kura kwa gharama yoyote ile.
     
  18. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nami nasubiria hayo hayo kwa hamu kwa kuwa ni mwanzo wa kuwabandua pale kwenye mizizi.
     
  19. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Matokeo kamili ya kata ya Ipole Sikonge ni kama yafuatayo:
    CHADEMA - 577.
    CCM - 373.
    CUF - 48.
    Tofauti ni 204.
    Mshindi ni kijana mdogo wa CHADEMA Kamanda Mohammed Hija.
     
  20. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ama kweli ni chama cha wakristo na ukanda wa kaskazini!
     
Loading...