Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

live up date.M4C dodomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IBRAAH, Oct 7, 2012.

  1. I

    IBRAAH Senior Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo kutakuwa na mkutano wa chadema dodoma mjinieneo la msalato nitaendelea kuwapa Up date.sahz wafuasi wa ccm wameleta fujo wameteka kamanda mmoja makamanda walio baki 2naenda kumkomboa.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Thanks Mkuu, usisahau kutupa mapicha humu.
     
  3. p

    propagandist Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usifiche kitu anzia na vikao vya kanisani tuwekee humu mkuu.
     
  4. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pamoja mkuu,makamanda wa chama dume cdm kila kona...usisahau mapicha mkuu.
     
  5. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huo ni mwendelezo wa vuguvugu la mabadiliko
     
  6. I

    IBRAAH Senior Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vikao vya kanisan atakuwekea mkeo
     
  7. I

    IBRAAH Senior Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu natumia sim najalib kuzi uplod hazia tokei kwenyesim
     
  8. l

    lerai Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie hakuna kanisa linalo itwa chadema
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hapana Leo tulikuwa hatuna vya kanisani mkuu lakini vya madrassa vilikuwepo ataturushia mapicha
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu badili heading ni DODOMA sio DODOMO
     
  11. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Achana na wazushi we endelea kutueleza kinachojiri mkutanoni mkuu. Makamanda gani wanahutubia huko?
     
  12. p

    propagandist Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona huku kigoma makamanda walifanya vikao na viongozi wa kanisa, nawashauri makamanda tumieni njia hiyo ya kupitia kwa viongozi wa kiroho labda wagogo watabadilika.
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jina lako ni tafsiri ya unachokiongea!
     
  14. I

    IBRAAH Senior Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo john mnyika ndie anaezinduakampeni za udiwan kata ya msalato
     
  15. I

    IBRAAH Senior Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sahzi kamanda john mnika kishafika na makamanda wengine na kikundi cha ngoma kinaburudisha
     
  16. epson

    epson JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    pamoja sana, pls updates updates
     
  17. I

    IBRAAH Senior Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sahizi mwenyekiti la tawi anahutubia
     
  18. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dodoma inawenyewe kama uamini uliza kilichomkuta lema kule tabata, na mnyika wakati anafungua matawi ubungo. Ni jf walimuokoa kwa kutotoa picha za mkutano
     
  19. I

    IBRAAH Senior Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa inawenyewe sasahv M4C
    ndio habari ya nchi.
     
  20. I

    IBRAAH Senior Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sahzi viongozi mbalimbali wa wilaya na kata wanajitambulisha kwa wananchi.
     
Loading...