Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live TV. . .

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lizzy, Dec 25, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama una tablet au simu ya android , bila kusahau internet inayoeleweka unaweza ukafurahia kuangalia TV online.
    Uzuri wa hii app (tofauti na nyingine nyingi) haikupeleki kwenye website za kizushi, unabadili tu channel kulingana na interest yako.

    Baadhi ya channel zilizopo ni NRJ (Paris, Pure, Pop/Rock, Urban na dance) + MTV kwaajili ya music, Eurosport na ESPN kwaajili ya michezo, CNN + BBC + Aljazeera kwaajili ya taarifa ya habari, Star Tv hii naona ina makorokoro ya kila aina, Fox Crime + National Geography + History channel, NASA tv, CINE(+) + Fox movies + Movies kwaajili ya movies pia Cartoon Network na Disney Channel.
    Hizo ni baadhi tu (zile zinazonivutia mimi) kwahiyo kama na wewe unataka kufaidi na nyumbani huna king'amuzi nenda tu kwenye Android market utafute LIVE TV (sio zaidi wala pungufu) alafu udownload.

    Hamna malipo ya aina yoyote ile.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Minimum connection speed ni bite ngapi.
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kwa internet ya Tanzania ndoto..
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    No idea. . . ngoja ntajaribu kuangalia.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Simu ya android ndio simu gan?
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,166
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Inawezekana sana tu kwa internet hii ya tz mbona mm naitumia kwa kutumia voda internet na haina shida sema uktaka faidi jiunge unlimited package coz inakula bundles si mchezo
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    android ni operating system inayotumika kwenye mobile devices, ile ideos uliyoikosa kwa elfu hamsini inatumia android os!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kale kasimu sijui nikafate! Kwahiyo najuaje kama simu yangu operating system yake ni android.
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    unaweza weka model ya cm yako ktk mtandao huu www.gsmarena.com na utapata specification zake ikiwa ni pamoja na kujua operating system inayotumia
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimeingi hapo, nimesearch simu yangu ila katika specifications walizotoa sijaona sehemu waliyoelezea OS
     
  11. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Kiukweli kwa bongo kuangalia online tv bado ni ndoto. Ni kweli speed ya mitandao yetu mingi inawezekana kabisa kusupport streaming bila shida kufuatana na mahali ulipo, maana sio nchi nzima(mimi kwa sasa nipo Tukuyu-Mbeya hapa hakuna 3G ya mtandao wowote) so siwezi kuona online tv.

    Unaposema kununua unlimited bundle umesahau kuwa ni voda na ttcl wenye service hiyo, lakini ukumbuke voda wana ya wiki moja 750MB@MAX SPEED baada ya hapo, kimeo. Kuna ya mwezi mmoja 2GB @ max speed zikishaisha, kimeo. Halafu ujiulize kwa picha ya HD au hata SD hizo 750 au 2GB utaangalia kwa muda gani. Ni kweli hata mimi mara kadhaa huwa naangalia EPL lakini kiukweli ni gharama kubwa ambayo huwezi kutegemea kutumia online tv kwa maisha ya kila.

    Nasikia ttl wana unlimited ya tsh1000/hr ila sijawahi kuitumia ila nasisitiza kwa hapa bongo bado huwezi kutegemea online tv kwa maisha ya kila siku. Lakini kwa vile ni issue ya kujaribu, fine, jaribuni muone then you decide by yourselves.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    samsung,sony ericsson,google nexus,htc,ideos ndo mostly zinatumia android os,hasa hizi za sasa
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kumbe ningekesha kuitafuta nokia. Ahsante.
     
  14. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Kwa speed si shida sana coz most of our networks zinasupport vizuri tu. Nyingi ni kati ya 200-800bit/sec wakati mitandao yetu inafikia zaidi ya 1MB/sec. Shida iliyopo ni gharama ya hizo bites. Jaribu kwanza uone kama itakufaa mkuu. Lakini kiukweli ni ghali sana.
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    basi wewe haumo kwenye list ya lizzy hivyo live tv imekupitia pembeni, kwanza mpwapwa kuna 3g?
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    lakini nokia za symbian ipo dstv...ingia ovi uisearch
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha!! 3g ipo ila simu ndio imeniangusha. Lol
     
  18. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red, nadhani malipo yake ni makubwa sana kuliko tunavyodhani. Just imagine MBs zinazokwenda wakati wa streaming, umejaribu ku calculate unatumia MB ngapi kwa saa moja? Kimsingi malipo yapo tena sana tu japo si kwa tv stations zenyewe ila kiasi kinachotozwa na hii mitandao yetu najua hata wewe unafahamu mkuu.

    Lakini fine, kwa kuwa vipato vyetu vinatofauriana labda kwa wengine inaweza isiwe shida sana.Mimi mwanzo nilidhani hii ni bora kuliko DSTV maana unapata channels nyingi sana lkn nilipoanza kutumia ndipo nilipogundua uzito wake.

    But it's fine, watu wajaribu watatoa majibu yao.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nilimaanisha malipo ya ziada (kulipia app, channel zenyewe).

    Alafu kwani wale wanaotumia broadband inakuaje? Si ni wanakua na internet isiyojalisha kiasi gani wanatumia?Au?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hus hata simu yako inaweza ikafanikiwa kama kuna app ya aina hii kwenye soko la OS unayotumia.Ingia uchungulie. . . . .
     
Loading...