Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

live tv kwa simu HELP

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baiskeli, Feb 12, 2011.

  1. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nahitaji elimu ya kuangalia matangazo ya tv kwenye mobile yangu. nifanye nn wakuu? nimeona kwa jamaa ana-watch live aljazeera kwa simu yake ya nokia ya kawaida tu. tupeane huo utaaramu.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu huitaji elimu wachina wameraisisha maisha sana tena sana wametoa cm zenye tv unapata chanel zote bila chenga ili mradi uinue antena yako vzuri na uwe kwnye location nzuri yani ukizoea ata tv ununui om na sauti yake ucpime kwa wenye uzoefu nazo wanajua kuhusu hyo nokia uenda alikuwa anatumia net unaangali aljazeera vizuri tu pia nasikia dstv wanaanzisha hyo kitu ukiwa umelipia utaweza kutumia mpaka kwenye cm hiyo hiyo ya om
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sema unatumia cm gan cuz watu wanapost link za android na iOS!
     
  7. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    natumia sumsung sgh d780 vp inauwezo huo?
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hiyo hapana, kwanza haina 3G walla Wifi, haiwezi kuplay streaming video.
     
  9. Mboka Manyema

    Mboka Manyema Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Habari, hiyo kitu inawezekana. mimi naangalia live tv tena channel nyingi sana including Al jazeera,cnn,bbc,aljazeera sports,espn and many more.
    Natumia iphone 4, hizo apps most of them ni free na some zinauzwa kwenye apps store lakini still its not a problem una jailbreak halafu una add instalous kupitia cydia humo everything is free ni net yako tu lazima iwe 3g or wifi. for cheap internet package nashauri uchukue ya airtel which is 2500Tsh for 400mb. with that package you will really enjoy the tv channels.
     
Loading...