Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live: Tume ya ccm inajibu maswali sasa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Elli, Nov 4, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Jamani naangalia ITV tume inajiuma jiuma tu, kuna baadhi ya maswali hata KIRAVU hajui anachojibu!!!! hebu angalieni jamani
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Anajibu kwa kirefuuu naona ni stori zile zile za sungura na fisi
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nasikia utumbo tu unaotolewa na kilavu.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Anajibu vizuri ila kisiasa zaidi. Ni pandikizi tu
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Anampiga dongo SLAA kuhusu kuwaomba wananchi walinde kura zao.... NEC bado hawajibu maswali ya msingi!!! anataka mtu ajitokeze aeleze jinsi kura zinavyoibiwa, anachekesha kweli huyu mzee
     
  6. b

    bulunga JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hata hao waandishi wa habari wanacheka cheka nini, shame anaongea pumba:A S-baby:
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aisee Kiravu ni mtu wa ajabu ajabu, mzee anaishiwa nguvu ya mwili na akili
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee anajibu maswali so irrational....sijui uzee ndo unamsumbua au ushauri wa mkuu ARTIFICIAL
     
  9. b

    bulunga JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wwandishi wa guardian anaanza kwa kupongeza tume, wangemuita tundu lisu awaulize maswali, kirafu anaongea kama head teacher :rip:
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    SIO nguvu za mwili na akili tu nadhani hata nguvu za nanihii, za nini vile? aaahh za kufikiria!!!!!
     
  11. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mi uku TANESCO wamechakachua UMEME, niko gizani.
     
  12. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Akapimwe akili. Mi uku TANESCO wamechakachua UMEME, niko gizani.
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ngoja aburuzwe mahakamani na Lisu/Marando na tutaona atakavyokuwa akicheka.

    Hawa watu dawa yao ni Mahakamani tu. Vinginevyo wataendelea kutesa.

    Atashangaa kuwa hata Kikwete haji kumsaidia. Ipo siku.
     
  14. W

    We can JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Amesema USIMPE NYANI KULINDA SHAMBA!
     
  15. b

    bulunga JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nasema eti kuna majaji respected, ana sahau hata KIVUITU alikuwa jaji, kwanini Tz hawataki kuona maswali yote hayo yasingelikuwepo kama tume ingekuwa huru, huyu mzee kana don king anasema wannchi wanaimani na tume
     
  16. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wanalinda kura zao kwa sababu hawaiamini NEC. Na hii inatokana na kuwa NEC si huru,
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Anaeongea sasa hivi eti ni Proffessor, huyu mzee ni mtu wa ajabu sana hata huo uprofesa alionao sijui aliupateje msambaa huyu CHALIGHA!!!! hivi mnaoangalia, nisaidieni anajibu swali gani?? most of the professors are confused, ndo nathibitisha kwa huyu mzee wa watu hapa! ila maprofesa wanachanganyikiwa wengi ni hawa wakwetu, mfano; kumbuka mmoja wa maprofesa wako aliekufundisha .....
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Kama uprofesa wenyewe ndo huo, naenda ku-withdraw PhD thesis yangu, sijui anatoka wapi anaenda wapi??? what the hell is he talking about....
     
  19. b

    bulunga JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huyu mpemba anasema eti fujo ni hulka, shame on you fujo mwanza na shinyanga among watu wapole, ingekuwa tarime ungesema hulka
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Eti kulinda kura ni hulka ya watu!upuuzi mtupu yani natamani kuipasua hii tv yangu
     
Loading...