Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live:Tbc1 hapa Nape Nnauye na pale John Mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godyp, Apr 2, 2012.

  1. G

    Godyp Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Jaman hawa wapo live tbc1
    tuwaskilize!
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Thanx Comrade kwa taarifa nimewapata hapa
     
  3. BUNDI WA MJINI

    BUNDI WA MJINI Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanazungumza nini huko?
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    wanajadili kujitokeza watu hafifu kupiga kura
     
  5. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    yika anashuka point hapa
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    Nape anaongea kwa tahadhari kubwa, nadhani anaogopa kujichanganya
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    nape anadai cdm huwatisha wapiga kura akitolea mfano tarime
     
  8. M

    Mathewz Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaomba mtujuze kinachojiri huko wadau
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    nape anasema eti arumeru vijana walitumia mbinu ya kuwaibia vitambulisho wazee ili washindwe kuipigia ccm
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    wote mnyika na nape wamekiri kuwa vitisho vipo
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,622
    Trophy Points: 280
    nape bado kavaa kikamanda,basi akae vizuri...kapanua sana miguuuu
     
  12. G

    Godyp Senior Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Mada ni idadi ndogo ya wapga kura!
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    nape anatoa uzoefu wake kuwa wakti fulani mbeya kulikuwa na by election, wamama walitishwa na ikawa vigumu kwao kwenda kupiga kura, mbinu ya kuwakusanya au kujikusanya ilitumika
     
  14. G

    Godyp Senior Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Ni kwel kavaa kikamanda ukiona hivyo ujue kakubal moyo mmoja!
    ila hilo la kupanua miguu siingilii!
     
  15. s

    silao Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata akipanua miguu kuna tatizo gani kwani ni gauni? hebu tueleze mambo ya maana huko sisi ambao ccm haijatuwezesha kuwa na umeme kwa ajili ya kuwasha tv zetu. huku kwenye jimbo la wasira ni giza tupu
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    Myika anashauri ununuzi wa vitambulisho ukome, uboreshwaji wa daftari uwe na lengo la endelevu, msingi wa upigaji kura uwe kwenye daftari la kupiga kura, na si kwenye kadi, ili mtu akipoteza kadi lakini awepo kwenye daftari awezeshwe kupiga kura kwa taratibu muafaka.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    nape anasema ameshangazwa na vyombo vya habari kuonyesha mikutano ya uzinduzi kupamba habari za siku nyingine, anasema umati hutokana na wahudhuriaji kutoka maeneo tofauti na eneo la uchaguzi, kwa arumeru watu walitoka karatu, hai, moshi, arusha n.k
     
  18. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,622
    Trophy Points: 280
    namuona nape akiiumbua CCM kwamba wanakuja watu kutoka sem za mbali kweny kampeni lihali si wapiga kura, wakati wao ndo hukodi maroli kurundika watu
     
  19. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kijana mmoja alikamatwa na kadi ya kupiga kura alijiandikishia mbagala alipohojiwa akamtaja Godbless Lema. mwandishi akamkatiza

    Pia amelalamikia itv na tbc wanarudia mikutanao isiyo kuwa siku mkutano ulifanyika.
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hakuna CDM ambao wana huo mchezo
     
Loading...