Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live tbc! Mateka wa chama cha magamba!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Apr 27, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hebu yeyote aangalie hawa vijana! Hoja zao ni nyepesinyepes tu hata Marin anawauliza swali wanajibu kijuu juu tu!
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Eti anasema kujivua gamba wao wanatafsiri tofauti na wengi wanavyo jua! Hataji hiyo tafsiri n nn?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi nimezima na tv maana hili lichama linanichefua nisije tapika soseji zangu mimi kwa kuangalia mautumbo ya bata kama haya....
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Yani ukiwaona sura zao ccm na akili zipo ktk dimbwi la msongo mhemko!!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wekeni basi wazi ni vijana gani hao manake wengine tuko madongo kwinama TBC hadi nshaisahau kama ipo.wanaongelea nini? wametoa point gan na n vilaza gani hao
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hizi mada zinaanzia katikati kana kwamba wote tunauelewa sawa sawa na tukio lililoko. please naomba mtoa mada aeleze issue in detail ili kumsaidia hata mtu anayeisikia kwa mara ya kwanza awe na ufahamu wa kutosha ili aweze kuichangia vizuri. Tukiweka mada nusu nusu hapa hatutakuwa tunatendeana haki na hii inatunyima kabisa fursa ya kushiriki mijadala sawasawa.
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yes, it should be clearly elaborated hata iwe japo (in brief)...tutaielewa tuliochelewa.
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mada imeanzia katikati ila kama na swala la KUJIVUA GAMBA hiyo ni danganya toto!!! Hakuna kitu hapo!!! Tatizo Wa TZ ni rahisi sana kubadilika badilika kama kinyonga!!!! Nape ana maneno matamu!!! yasiwatishe wadau kabisa!
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I dont understand this....!!!! The same people are looking opportunities in our coutry!!!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kabisa.......!!!
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Sasa manaaake nini?toeni kitu kamili kama haiwezekani hata kwa kuanzia tu,ili ieleweke sasa hapo wengine hatujaelewa kitu.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uswazi kitoweo
     
Loading...