Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live StarTV: Sikiliza yanayojiri Bungeni hivi sasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dullo, Jun 22, 2012.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tunaotumia mobile je?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hapo chacha
     
  4. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tundu Lissu, Saidi Mkumba na Mhe. Mbarouk wakiwa Studio za Dodoma
     
  5. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu noamba unijulishe jinsi ya kupost mada. kwani sijui hata niclick wapi
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Neno dhaifu ni la kawaida sana mbona Mh. Mbowe alilitumia mara kadhaa jana bungeni akisema serikali dhaifu lakini spika (Makinda) hakumwambia kutoa maneno hayo ni kwa sababu Mbowe alikuwa anaanza kuzungumzia mapungufu ya serikali kabla ya neno dhaifu lakini Mnyika alikuwa anaanza na neno Jk ni dhaifu kabla ya kueleza kwa nini dhaifu na kuonekana kama personal attack.
     
  7. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    jk ni dhaifu sana
     
  8. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK ni Adhabu kwa watanzania
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sasa mbona watu wamemkomalia mnyika kana kwamba yeye ni mkosaji kuliko?
     
  10. N

    Newvision JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Udhaifu wa JK umetufikisha hapa tulipo katika miaka hii kumi ya kutawala kwake otherwise this country deserves to be called a strong country because we have many of the resources that many of those who surround us haven't!!
     
  11. N

    Ndekwakwise Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tuache kujifanya hatujui Mbona vitu vipo wazi Mnyika kamtaja mtu personal Mboye kaitaja serilali vinafanana? Na hata ivyo pale imesomwa sheria zao kuwa ukifanya hivi adhabu yake ivi Co mtu kaamua tuu kufanya vile Mnyonge mnyongeni lkn haki yake mpeni bana.
     
  12. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Infact ni jehanamu ndogo
     
Loading...