Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live SIBUKA vunja mbavu!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 5, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Jamani kwa anayetaka kuvunja mbavu!
    Ile movie ya vichekesho ya Shauri soccer ipo hewani!
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Yani mpira ukipigwa shuti la mnazi wachezaji wanacheza bao wengine goroli na wengine wanaongea na simu
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    du kazi kweli hii sibuka ipo nchi gani..
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Nchi hiihii ya sharobalo wa Musoga! Kwa wale wenye decoder ya star times wanaweza kupata bila chenga!Yani kwakweli hata kama unamawazo kwa hii picha yanatoweka! Mchezaji kaingia na spana na nyundo uwanjani!!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,073
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    mitaa ya kwa kaka shibuda
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Yani refa anatoa kadi mchezaji anainyang'anya!!
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Penati inapigwa golikipa anaongea na demu wake!!
     
Loading...