Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live: Sherehe za kuapishwa Rais wa Zanzibar Mh Dr Shein

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mapinduzi, Nov 3, 2010.

  1. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wageni ndio wanaingia.

    Ni Shamrashamra, nderemo na vifijo kwa Wana Zanzibar.
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pamoja na viongozi waalikwa toka nchi jirani yumo pia Raila Odinga.
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku ya mapumziko Zanzibar kusherehekea kuapishwa kwa Rais wa 7 wa serikali ya mapinduzi atakayeongoza serikali ya umoja wa kitaifa.
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Komandooo kachoka sana jamani. Hali yake kiafya ni tete nahisi. Mnyooooooooooooooonge sana.
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sherehe zinaonyeshwa live TBC1.

    Uwanja wa Amani umefurika kweli kweli, hali ni shwari na ulinzi umeimarishwa.
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Go "nchi" ya Zanzibar, fanyeni vitu vyenu.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete anaingia, wimbo wa Taifa unapigwa.

    Ni msisimko kweli kweli.
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hii dhana ya eti wameshinda wote imetoka wapi? kama wameshinda wote si wangeapishwa kwa pamoja. Hamadi kawatosha CUF huo ndiyo ukweli.

    Anyway maadam wameshakubaliana sisi hatuna neno - tunawatakia Maisha mapya yenye Matumaini.
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili ndilo neno.
     
  10. senator

    senator JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Walioshinda ni wazanzibar..wamepeana zamuzamu hatimae wamefika kwenye nchi ya ahadi kwa makubaliano maridhawa..maalim kaona bora yeshee ili amalizie siku zake kwa raha na mustarehe..Mapinduziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Vipi Big Ben yupo kwa sherehe?
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kikwete natafuta nini huko? Kweli likatiba letu halifai, how come mtu anakuwa raisi halafua anasubiri tena matokeo ya uraisi?
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenena dada huyu ni Rahisi bongolala ambaye hajawahi kutokea na hatatokea katika karne hii
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180

    ametangazwa lini wewe?

    kwani kashinda
     
  14. c

    chamajani JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa vipi hajaalikwa?, mbona mgombea mwenziwe kaalikwa? Katiba! Katiba! Katiba! Katiba ya Jamhuri ya wasioaminika
     
  15. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    katiba ya jamhuri inahitaji mabadiliko fasta

    kila lililo jema wanazanzibar kwakweli mwaka huu uchaguzi ulikua safi sana
    muishi kwa amani na ndipo tutapojua zanzibar ni "nchi"tuko pamoja pande iyo ya muungano
    50.01% vs 49.01%
     
  16. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr Shein kusema kweli alikuwa anafaa kuwa rais, isipokuwa chama na mfumo wake mmmmmhhhh siwapendi hata kidogo. Anyway, all the best Zanzibar, and the President Elect Dr Shein. Maalim inabidi sasa ufanye kazi yako na malengo yatimie,
     
  17. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    shangaa na nec bado inajumlisha matokeo ya urais
    na jk sasa kaalikwa kama rais????
    hahahahaaa,,,hii kali
     
  18. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mwanzo mzuri wa Uzanzibar na Uzanzibar .Zanzibar kwa heri toka muungano. My Predictions.
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi kilichonivutia ni Gwaride safi... Hasa wale Brass band... Mengine ya kawaida saaaana... Opps na Dress code ya Suit za Dark Blue na Mashati ya Light Blue.... Nadhani Mkapa alikosa size yake... Na kupelekea kuvaa suit ya GREY Kichina ambayo ilionekana dhahiri KULOA MGONGONI KWA JASHO!!!
     
  20. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh! ila kamandoo yu Taabani
    lakini umati unamshangilia sana......
     
Loading...