Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live premiership: Arsenal vs Newcastle

Discussion in 'Sports' started by Balantanda, Aug 30, 2008.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Dakika ya 65 Arsenal 3 Newcastle 0
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Nauangalia sina hata pressure :). Kushinda kuna raha yake!
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wafungaji ni Van Persie magoli mawili(ddk ya 19 pen na 40),na Denilson dk ya 59
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mkuu namuona Vieira yupo ndani ya EMIRATES
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mpira umeisha tumeshinda 3 bila naona ligi ndo tumeianza...kushinda kuna raha yake jamani
     
    Last edited: Aug 30, 2008
  6. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2008
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Big up Wenger.
     
  7. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimefurahishwa sana na Nasri katika mechi tatu zote za ligi ameonyesha kiwango,hana woga na anaunganisha timu vizuri,tatizo huyu ni attacking midfield na kwa sasa hatuna DM tunahitaji DM kama mbili,
    Hivi huyu Wenger kutwambia tutegemee maajabu!! yepi? (kikongwe Vieira anarudi arsenal!!)
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda,
    Hivi kulikuwa na ulazima gani wa kufungua bandiko jipya kwa timu ya Asenali? Kuna bandiko la Asernal ambalo lipo hapa zaidi ya mwaka mmoja!! kwa nini usiweke bandiko hili katika thread hiyo`?
     
  9. M

    Magehema JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2008
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I also watched the game, it was a very good game technically I could simply say the game was flamboyant. How ever I was bored by these local commentators (although during Arsenal game they were Lamentors) who were at TBC1, first; they are very average in terms of analysing the game, it was like they were repeating to to tell us what we have seen. Second; biaseness, they are not objective, how on earth a backheel pass being captioned childish play? While the same thing if done by Ronaldo or Tevez the same commentators baptize it as a magnificent piece of play! Now I understand why do most Tanzanians football lovers like Dr. Leakey, the man is objective!
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma kamanda...nilipitiwa mkuu si unajuwa mambo ya raha ya ushindi Mwanawane
     
Loading...