Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live on TBC1: Hotuba ya Rais mwisho wa mwezi Machi 2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by utaifakwanza, Apr 1, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,394
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Anazungumzia mambo mbalimbali, ameanza na suala la vurugu na mahusiano mabaya kidini yaliyoibuka hapa nchini. Suala la kuchinja, kuuawa kwa viongozi wa dini na esp kuuawa kwa padri mushi kule zanzibar
     
  2. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,394
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Anasema anasikitishwa sana na matukio ya kuuana na kuharibu mali za wananchi bila sababu za msingi ndio mana serikali imeamua kuhusisha vyombo vya kimataifa kwenye uchunguzi
     
  3. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,394
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Anasema kuna watu wanapandikiza chuki kwa kuwafanya waislam na wakristo wagombane
     
  4. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2013
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,634
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    analaumu nani wakati ni yeye ndio muasisi wa udini Tanzania?
     
  5. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,394
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Wapo wanaochochea chuki kwa kusambaza meseji za vitisho kwenye simu za mikononi kwamba kuna watu watavamia makanisa na kuna wengine wanatumiana meseji kuwa wakristo wanapanga njama dhidi ya waislam. Huu wote ni uzushi wa hali ya juu
     
  6. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2013
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 258
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
    Anajaribu kubalance ionekane wakirsto nao wana vurugu kwani wanawachukiza waislamu kwa kukojolea vitabu vyao vya dini(hoja ya kipuuzi).
     
  7. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,394
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    kwa mtu mwenye akili timamu hawezi ku comment hivi
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2013
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,525
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hiyo chuki ndiyo kaiona leo inapandikizwa?
     
  9. m

    manucho JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2013
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilifikiri alikuwa hayaoni wala kusikia haya yahusuyo dini kumbe alikuwa anayajua haswa.

    Alivyokuwa ananyamaza muda wote mpal uharibu wa mali, vurugu, watu kuuawa alikuwa anamaanisha nini? Au alikuwa anataka kuona mtu akiuwawa inakuwaje?
    Anaacha kushughulikia serious matter anabaki kufanya Propaganda za kina Mwigulu + kuuza nchi kwa watu wa nje(Asia, Ulaya, Amerika).
    Nchi imemshinda akae pembeni.
     
  10. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,394
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Viongozi wa dini zote wakutane na kuizungumzia hali hii
     
  11. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,394
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Viongozi wa dini wahubiri mambo mema yanayowaunganisha waumini wao badala ya kuhubiri chuki
     
  12. mbaraka.m

    mbaraka.m JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2013
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha yale yale.watu bana
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3,991
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 63
    Hebu tupe ushahidi.
     
  14. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,476
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 48
    Nikombali na tv ivyo ningependa coverage yako, lakini sikuamini kutokakana na michango yako hapa jf. You are not neutral.
     
  15. a

    adolay JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2013
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 5,839
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 83
    hana tofauti na muuza magazeti, anaongea badala ya

    -kuamua
    -kukemea
    -kupiga marufuku aina ya uchochezi
    -hana hatua zozote kuhusu uchochezi, mauwaji na kuchinja

    anapiga story kama muuza kahawa
     
  16. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,394
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Watanzania tudumishe umoja na ushirikiano bila kujali itikadi ya mtu. Serikali itaendelea kulinda maisha na mali za raia wake wote
     
  17. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2013
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Jk muhuni mbona rais kila hotuba ni malalamiko tuuu hana solution? Mbona hasemi nani anastahili kuchinja? Analinda katiba ipi???
     
  18. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,394
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    uhuni wake uko wapi? Acha kutumika kama ile mipira yetu ile ya kikubwa...kuwa na mawazo ya kiutu uzima
     
  19. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2013
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 782
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 43

    Wakati muafaka, hongera rais hii hotuba ya leo ni bomba saanaaaaaa umewapa ukweli pande zote mbili hasa upande flani ambao unalisha waumini wao chuki dhidi yako, serikali na dini yako, umesema ukweli juu ya mauji ya buserere maana taarifa ilikuwa inatolewa za upande mmmoja tu, vrg za mbagala, znz nk BIG UP JK
     
  20. e

    evelomeredaki Senior Member

    #20
    Apr 1, 2013
    Joined: Mar 29, 2013
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo muda walioutoa huu sio mzuri.watu watajua anawadanganya tu
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page