Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live on TBC: Sherehe za kuwasha mwenge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 11, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naona wanafunzi ndo wengi uwanjani hivi ndo sela ya CCM mwenge ni wa wanafunzi wa shule za msingi na walimu wao?
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hizi sherehe ni za wanafunzi au? Wastage of time!!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Yaani of all the regions wakaona mwaka huu iwe mbeya imekula kwao.
    Mbeya CCM is useless kheri wangezipeleka Mtwara uko izo sherehe Pinda unaweka ukawa na watoto tuu leo
     
  4. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Arusha Mambo FM, tunajiunga na TBC kurusha matangazo ya uwashaji wa Mwenge moja kwa moja kutoka viwanja vya Sokoine jijini Mbeya, visit www.arushamambo.com kisha click "Sikiliza Arusha Mambo FM...." ili kusikiliza redio ikifunguka tutafurahi uki LIKE na kutoa mawazo yako:

    Arusha Mambo>
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huu ni upuuzi mwingine unaotakiwa kuondolewa!\
    Uhamasishaji wa ujenzi wa Taifa katika enzi za Ujima ndo ulihitaji this nonsense!!

    Sio sasa jamani!!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    baadhi ya tafsiri ya mwenge ninazozikumbuka tukifundishwa enzi zile za kulishwa upumbavu kichwani na kuitikia "ndiyo" ni kwamba 'unaangaza pasipo na nuru' na 'kurejesha tumaini pale pasipo na tumaini'.

    now that ati wamepeleka mbeya, tafsiri yake ni nini? kwamba mbeya hawana tena tumaini ma chama cha maruhani?

    we are with you to the last drop.
     
  7. h

    holowane Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi hizi live coverage za TBC1 ni nani anayezilipia kwa shughuli kama hizi za kuwasha mwenge au mikutano ya CCM? TBC wasijishau kwamba wao ni chombo cha taifa kinatakiwa kijiendeshe kibiashara pamoja na kupewa ruzuku na serikali ambayo ni kodi ya wananchi
     
  8. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sugu yuko hapo??
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sherehe kama hizi ni matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi, mambo kama haya si ya kuyaendekeza hata kidogo, zinabidi zipigwe marufuku kabisa, kwani hazina tija tena...
     
  10. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sijamwona. Inamaana leo hakuna shile kwa watoto wa shule za msingi
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi mwenge hasa unaashiria nini? kwanini tunakimbiza kimbiza huu mwenge kila mwaka
     
  12. M

    Mkaya Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenge wa Uhuru; mlika mafisadi.
     
  13. M

    Mtanganyika mweusi Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaa salamu ya mkuu wa mkoa anatambua uwepo wa mwenyekiti wa mkoa CCM najiuliza nisherehe za chama au serikali
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Source. TBC1 LIVE

    Mkuu wa mkoa wa Mbeya Abas Kandoro ameonekena TBC1 akiwatambulisha wakuu wa mikoa asilimia 90 wote wako mbeya na ambao hawapo wamewakilishwa na wakuu wa wilaya kutoka mikoa husika.

    Waziri Mkuu na baadhi ya Mawaziri wapo kwenye shughuli hii.

    Gharama yake naamini ni kubwa sijaona sababu. wanachezea fedha zetu tu.

    Watoto wa shule ni mwengi lakini wale ambao walikuwa kwenye mazoezi kwa vitendo 'rehearsal' hawajakwenda shule miezi miwili na zaidi na kukosa masomo. hawa ni watoto kutoka shule za Kayumba za wananchi masikini huwezi kuona mtoto kutoka shule za Mchepuo wa kiingereza ' English medium'
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa Nchi yuko Ethiopia.
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    That is CORRECT...!

    Nyumba za kulala wageni ZIMEJAA zote hapa Mbeya...!
     
  17. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    nadhani hili ndilo zindiko la CCM kuwazindika wananchi wasijitambue. Mwenge gani wa UHURU wakati hakuna UHURU? TAFAKARI.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    .

    Zipo gharama za chakula, mafuta na matenegenezo ya magari kwa ajili ya safari, posho zao na wasaidizi wao mathalan Dereva

    gharama hizo zingekuwa zinatoka kwenye mishahara yao wengi wangeomba udhuru
     
  19. r

    rollingstone Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtusaidie kusikiliza masuala ya biashara ya cherry, kwani ndicho kilichomwondoa Kimolo. Nasikia Kandoro naye kapingwa stop na Pinda na ameambiwa aondoe msimamo wa mkoa mara moja kwani hii ni soko huria. Wazee mlioko Mbeya mtusaidie kama atasema chochote kuhusu hilo
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0


    mkoloni mweusi ametunyima uhuru baada ya mkoloni mweupe kuondoka
     
Loading...