Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live on STAR TV: tuongee asubuhi mada, jicho letu ndani ya habari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mupirocin, Oct 27, 2012.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wadau habari za asubuhi:
    Kipindi cha tuongee asubuhi kipo hewani sasa, mada jicho letu ndani ya habari.
    Wanajadili namna vyombo vya habari vilivyo report vulugu za mbagala na Zanzibar. Je vyombo vya habari vimekidhi haja na kiu ya wasomaji na wasikilizaji na weledi wa uandishi wa habari.
    Dotto Bulendu hajatushirikisha jukwa la wenye akili anawashirikisha fb.
    Hatunyimwi kujadili kwa faida yetu.
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Limezungumziwa suala la kuwepo kwa redio za Kikristu kuushambulia uisilamu, na pia redio ya kiisilamu kuishambuliwa Ukristu. Kazinja amesema kuwa watendaji walio chini ya Rais wanasubiri nini kuchukua hatua badala ya kusubiri tamko la rais? Jibu ni kwamba, huenda walio chini ya Rais (Waziri wa Habari, TCRA) wanaweza kuwa wanataka wachukue uamuzi lakini wanaogopa kwa kuwa huenda dini inayochukuliwa hatua ni ya bosi wao (rais), na wanaogopa kugusa maslahi yake!
     
  3. m

    mtwevejoe Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JABULANI.hiyo ndio sababu kubwa.
     
  4. M

    MR.KUMEKUCHA Senior Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa MAFIATI MBEYA.NDIYO NI KWELI KABISA KUNA RADIO NA TV ZIMEJIACHIA KUTANGAZA UDINI KILA KUKICHA NA SERIKALI KUTO CHUKUA HATUA YOYOTE INA MAANA KWAMBA SERIKALI INAKUBALIANA NA KITAKACHO TOKEA BAADAYE."DALILI YA MVUA NI MAWINGU" MOLA TUNUSURU NA CHUKI ZA KIDINI.ASANTE 'STARTV' MUNGU AWAONGOZE KATIKA KUTUELIMISHA KILA IITWAPO LEO.
     
  5. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli udhaifu ni kitu kibaya sana. Kwa nini inashindwa kutolewa order ya dini moja kutokashifu dini nyingine?? Mfano hai ni kijiwe kilichopo pale Manzese n.k. Tunayoyaona yoote ni matokeo ya kufumbia haya.
     
  6. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    jaribuni kutumia wachambuzi mbali mbali kila siku ni hao hao mwishowake tutatafsiri kuwa ni propaganda ya chombo chenu
     
  7. a

    adolay JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Naona Dar es slaam James Range amefeli, ameshindwa kabisa kubalance mjadala, Propaganda zaid hakuna michango ya maana

    hasa Falajala anapotosha na kugeuka msemaji na mtetezi wa serikali.

    Bulendu amejitahidi kubalance mjadala Big up.
     
Loading...