Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live On Star TV: Jicho ndani ya Habari, wazungumzia kisa cha Dr. Olimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Jun 30, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau tuongee asubuhi star tv imeanza tusogelee tv zetu tupate mbili tatu.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani miye kwangu loe ni wk end kids ndio wako bize na tv na cartoons za miss dora sasa nijuzeni aisee. siwez kuwakatili manake its the only day they have ya kuangalia.
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanajaribu kuelezea namna magazeti walivyoripoti

    UHURU; Kinala wa Mgomo hoi- hapa mhariri ni wazi kafurahi sana kwa Dr. Olimboka kupigwa na kuumizwa na inaelekea tayari keshatoa hukumu

    HABARI LEO: Serikali haihusiki na kupigwa kwa Dr. Olimboka, ni wazi wanajua kilichomtokea wakajitoa katika sakata hilo
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu niambie basi leo wanajadili nini?
     
  5. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,910
    Trophy Points: 280
    Kwanini wasijadili tanzania daima,nipashe augazeti yote.hii inaonyesha wao wenyewe wameegemea upande mmoja.
    YAANI TANGU DIARO AACHWE KWENYE BARAZA LA MAWAZIRI HII TV YAKE IMEKUA KIMEO HASWAA.
    Ndo maana hata bunge siku hizi wanaonyesha live tu siku wabunge wameichachamalia serikali.
    HAWAFAI
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    you've given me something to think of, bse my wife is expecting one
     
  7. h

    hoyce JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao wanafunzi hata magazeti hawajayasoma. Wanakosoa kilichomo. Story ya kwanza ya mabilioni ilieleza kwa zingetosha bajeti ya wizara ya mifugo kwa miaka mitano
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nasema ni wazi kuwa Nchi hii sasa inakwenda kusiko maana mambo muhimu watu wanaonamchezo tu......Habari zinaandikwa kwa maslai fulani mambo muhimu yanaachwa hii inaonesha wazi kuwa hata waandika habari nao kutokuwa makini.
    Hii nchi sasa maamuzi yawe kwa Wananchi maana tuliowapadhamana ya kutuongoza wameshindwa ndio maana kila siku matatizo yanaibuka hapa nchini. Hima wananchi Nchi yetu ni yetu wenyewe si ya Mtu furani ambaye anatufanya tuishi maisha ya Taabu.

    Ni wakati sasa kuamua wenyewe Watanzania leo hii Vyombo vya Habari hata kutupotosha kwa kusema hakuna mgomo wa Madaktari wakati watu wanataabika. Kubembelezana kufike mwisho sasa huu upole wetu ndio unaosababisha kuisha maisha ya kulalamika kila siku.
     
  9. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    You are offpoint! Wamesema yote hayo na wakaona UHURU na HABARI LEO wanaonesha tu kuwa serikali haihusiki na alivyotendewa na pia kuwa alipata kipigo kwa vile yeye ni kinara. Magezeti mengine yanaonesha kitendo alichofanyiwa ni cha kinyama. Sasa kwa UHURU na HABARI LEO wanakuwa "defensive" kwa serikali inafanya kuwe na hisia kuwa serikali ina mkono wake kwenye hilo tukio. Ni kama wizi utokee mahali na halafu wewe ujitokeze na kuanza kujitetea kuwa hujaiba, si unafanya wanaokusikia wahisi inawezekana wewe ni mhusika mmojawapo?
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hufai wewe
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tena Muda wake ukifika atajuta
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa amechangia kwa hasira huku akisema wazi viongozi wa serikali ni wapumbavu akakatizwa! Mtangazaji anaomba lugha ya staha!
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Magazeti ya tanzania yako kama bendera fuata upepo,wanabase sana kwenye matukio ya siku husika na kuacha maswali ya mambo yaliyopita,mfano issue za epa,deepgreen,richmond n.k.hizo bl 300 za uswiss baada ya siku mbili hawataandika tena na wabongo tutasahau.
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nawashangaa baadhi ya watanzania,sisi tuliowaajiri ni serikali na ndo saizi yetu.
    kama wameajiri madaktari ili kutuhudumia ni juu yao kuhakikisha sisi tunapata huduma ya afya kwa uhakika pamoja na mengineyo kama elimu,maji na miundombinu.
    ikiwa katika hao kuna ambao hawatimizi wajibu kwetu sisi tunaibana serikali maana hatuujui mkataba wao na madaktari vilevile waalimu.
    madaktari hawajawagomea watanzania bali wameigomea serikali ambayo wana mikataba nayo.
     
  15. gody

    gody JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145


    Mkuu umesahau kuwa haya magazet ni ya rangi ya majani bangi?
     
Loading...