Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live on Star Tv: Hatma ya mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jul 2, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau wanajadili nini hatma ya mgomo wa madaktari
     
  2. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu tupo pamoja.
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunaomba mtupe hints za mjadala huo maana wengine hatuna access na TV hapa.
     
  4. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna mzee anaonekana gamba anaitwa Juma na anaizungumzia serikali kabisa na inafika kipindi anaongea kama polisi hivi au usalama wa taifa inafika kipindi anadai serikali na polisi hawahusiki na kipigo cha Olimboka
     
  7. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Dah!kuna mzee hapa laiti angekuwa mzee wangu dah!anasema Dr.Ulimboka amepigwa na majambazi...!na alpoenda Muhmbili akatibiwa kama mfalme wakati Madr walisema hawafanyi kazi!amefikia point anasema madaktari wamemsafilisha Ulimboka kwa hela za rushwa wanazochukua kwa wagonjwa!anasema wanatumiwa
     
  8. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee ni kada wa ccm kusema ukweli na element flani hivi
     
  9. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanadai kila daktari anataka milioni 17,900,000 kwa mwezi
     
  10. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani huyu mzee mwisho wa siku watu watamtusi, maana anaongea kama vile yeye ndiyo serikali
     
  11. r

    reformer JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalieni star tv, mjadala wa mgomo wa madaktari.
    Kuna mzee anaitwa Juma anatetea serikali huyo..anakera sana.
    Star TV mmemwita wa nini huyo mzandiki?..tumezoea kumouna akishiriki mijadala ya TBC huko ndio kunakomfaa.
    Msiharibu kipindi chenu..muwe mnaalika watu makini.
     
  12. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee ni nani haswa?
     
  13. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mzee ni kada wa CCM
     
  14. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kipindi naona kinaangalia mshahara wala sio mgomo mzima mtangazaji hataki wazungumzie vitendea kazi
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nina kama dakika tano tokea ban yangu imeisha nashukuru mungu hili la ulimboka lilitokea nikiwa kifungoni kwasababu ningepata ban ya mwaka
     
  16. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee wa mwanza kawashika amesema mbona hawasemi juu ya vifaa? Juu ya uchunguzi iweje mtuhumiwa ajichunguze?
     
  17. K

    KIBE JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    tatizo lenu humu jf mnataka kila mtu awe sawa na mawazo yenu..huyo mzee anatoa mawazo yake sasa wewe kina kuuma nini.. Kazi mnayo jk ameshasema asiyetaka kufanya kazi serikalini kwa salary iliyopo aende private ambako atalipwa hiyo m3.5...... Fanyeni kazi ache siasa ninyi madaktari..
     
  18. O

    Original JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini madaktari nao waache tamaa. Walikuwa na maombi yao 12 kwa serikali na katika hayo 7 yamekubaliwa, yaliyokataliwa wamepewa sababu za msingi kabisa hata mwanangu wa miaka 6 angeelewa. Kwanini wanakuwa kama watu wasioenda shule?. Wanataka kuipelekesha mputa serikali?, wakafie mbali wajinga wakubwa. Kazi watafukuzwa na wakija kuomba tena kazi napendekeza serikali iwape mshahara wa sh 50,000 kwa mwezi. Watu wenyewe masikini na mmesoma kwa shida, mmpata kazi mnataka kuleta zenu za kuleta hapa?. Sasa tuna import madaktari toka nje ya nchi na nyinyi mkalime vitunguu.
     
  19. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sababu za msingi zipi mkuu??kwamba hatuwezi kununua vifaa vya kusaidia tiba kwa sababu ridhiwani bado anahitaji pesa ya kununua malori mengine ya kubeba mizigo?au kuongeza umiliki wake wa kampuni ya TanzaniteOne??au kwasababu mkuu ana haja ya kuongeza safari za nje ziwe mara mbili ya mwaka jana kwa kuwa "zimetusaidia sana"??!?
     
Loading...