Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live on STAR TV: Bajeti ijayo nini kifanyike?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Jun 8, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mada: Nafasi ya wabunge katika bajeti ijayo nini kifanyike.
     
  2. P

    Ptz JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namuona mh Mpina na mh Kangi Lugola, kwenye bunge la bajeti lijalo hapatatosha kabisa wabunge wa ccm wanahasira sana, jamaa yanatishia kugomea bajeti.
     
Loading...