Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live on EATV: Tumaini Makene, Nevile Meena na Ayubu Rioba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Sep 19, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Mda si mrefu around saamoja kamili jioni hii kutakuwa na mjadala unaohusiana na wahandishi wa habari.
    Mada ya leo inasema.... Je ni kweli waandishi wa habari hutumika kwa maslahi binafsi?

    Kipindi kitarushwa LIVE na EATV....muongozaji wa kipindi (presenter) ni Dada Prudence from EATV.

    Wageni waalikwa kwenye mada hii ni -

    Tumaini Makene - Afisa habari kutoka Chadema
    Nevile Meena - kutoka jopo la wahariri wa habari Tanzania na
    Ayubu Rioba - mwandishi wa makala za habari

    Karibuni tushuhudie mtanange huu kwa kupitia television zetu.... Nawakilisha
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    safi sana, we are tuned!
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao hawamjui Tumaini makene basi hapa leo ndiyo sehemu sahii ya kumuona Live how he looks na
    uwezo wake wa kujenga hoja ukoje.
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kipindi ndiyo kimeenza
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Muandishi na lecturer wa Udsm..muwe mnatazamaga na HotMix..Eatv wamejipanga, they're very international..watangazaji wake classic..ni noumeerrr! miaka 80000 !
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante, noted mkuu
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ok Ngoja Tuwasikilize.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Udsm kubwa Tbag!!! IJMC ndio kwake.
     
  9. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hotmix ni kipindi cha aina yake. EATV wanafanya vema sana kiasi kwamba Clouds TV imeshindwa kabisa kutake over. Iko shimoni kabisa. Regina Mengi need to do the same kwenye Radio pia by employing more creativity na presenters wanaojua issues. Vipindi kama vya Super Mix na kile cha Asubuhi vimelala kabisa. Nadhani tiba bado haijapatikana.

    Nakumbuka kuna wakati Kipindi cha Yaliyomo Yamo cha Radio One kilikuwa juu sana na kilikuwa kimefikia levo ya kukipiga bao kile cha Leo Tena cha Clouds FM lakini toka Regina Molekwa ameondoka mambo yamebadilika sana.

    Kuna kila sababu ya EATV/Radio kuweka mfumo mzuri kwa watumishi wake na if possible retentions ziwepo kwa wale wanaofanya vizuri. Mtangazaji kama Mussa Hussein wa Uswazi na SuperMix hakupaswa kuachiwa aondoke.

    Many artists look EATV/ EA Radio kama kimbilio lao na si kwa Clouds FM/Clouds TV ambao kwa muda mrefu wamekuwa wanyonyaji na wajengaji wazuri wa daraja la ufukara kwa vijana wengi.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Naona kuna pia Noah Lataika mzee wa dakika 5!!
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona Tumaini makene simuoni wakati nilishapata habari toka chini ya kapeti kuwa atakuwepo?
    Mkuu Tumaini, kama uko on line hapa jamvini tafadhali tuambie kwanini haujaenda kwenye hii mada?
     
  12. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona Makene simuoni, au ndo Thompson, Mbona Mike yake haifanyi kazi, Kuna Zengwe nini
     
  13. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona Tumaini Makene hayupo, Moods , Invisible Njoon mumpe huyu Jamaa a Life time BANN kwa kusema uongo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi huyo ayub rioba ameshaacha kuwato wanafunzi wake wa kike
     
  15. t

    tenende JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tafadhali saaana usiniletee majaribu, nikapigwa life ban!.. Nasema kwa nguvu simalizii kusemaaa hizo herufi tatuuu!
     
  16. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Thread nyingine, mtu anaanzisha halafu anaingia mitini, unadhani wote wanaangalia, waliongea nini sasa au kipindi bado kinaendelea?
     
  17. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Well said WOWOWO :clap2::cheer2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...