Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live Ndani Ya Bongo Radio

Discussion in 'Entertainment' started by Geeque, Dec 12, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  2. Y

    YE JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2008
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupo pamoja mazee!
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pouwaa Pouwaa Mazee YE, karibu Sana.
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Dec 13, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mkuu Geeque,

    Nakupata poa sana huku India mkuu.Vitu vizito sana mkuu,next friday usisahau pia vitu vya African Stars. Baab kubwa!
     
  5. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safiiiiiiii sanaaaaaaaaaaaa ndugu, yani nakata utafikiri niko mango garden wee acha tuu. Asante.
     
  6. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie wabongo wa chi town na hiyo radio yenu
    Mbona hamjabandika picha za harusi ya mshkaji??Tuliibuka kwenye mnuso ma snap ya kumwaga lakini hatukuyaona mpaka leo.Noma washkaji!!!!
     
  7. G

    Geeque JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni wote kwa ku-tune in siku ya leo. Mambo yanaendelea hapa 24/7 muziki mzito ndani ya Bongo Radio. Ahsanye YE, Ben, Lorain, Mlalahoi na wengine wote.

    Mtarajiwa,
    Unazungumzia picha za harusi ya H? hahahaha hakuna noma tutazipandisha ndani ya website, ngoja niwasiliane nao.
     
  8. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Poa mkuu fanya mambo,nazisubiri kwa hamu
     
  9. G

    Geeque JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pouwaaa nikishaongea nao nitaziweka hata kesho.
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Dec 13, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Leo nakula Mitwango,ha ha haaa.Birthday yangu leo iko sawa sawaaaa!
     
  11. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mazee Geee!

    Longtime vipi bros? Niko njiani mkuu nitayarishie mambo ya wazee wa mujini huko, nitakutwangia soon!

    Otherwise, saaafi sana tupo pamoja hapo!

    FMES!
     
  12. G

    Geeque JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mazee FMES long time mazee, mambo vipi huko? Wewe nistue tu anytime si unajua tena. Hapa mambo motomoto kama Kawa!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 14, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,138
    Likes Received: 16,102
    Trophy Points: 280
    Mazee vipi old school session...? dah! nimei miss sana...

    Kuna mguu wa mbuzi nataka nichome lakini bila ol school hautanoga...lol
     
  14. G

    Geeque JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mazee unajua kweli itabidi tufanye old school session, ngoja nicheki ratiba halafu nitakustua ili uchome mguu wa mbuzi huo. Tena ninazo nyingi mno sasa yaani ni babkubwa.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,061
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Dec 14, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,138
    Likes Received: 16,102
    Trophy Points: 280
    Pouwa basi we angalia ratiba yako halafu nistue...
     
  17. B

    Balingilaki Member

    #17
    Dec 14, 2008
    Joined: Aug 2, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  18. G

    Geeque JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mazee Bubu Kesho siku ya Ijumaa nitakuwa na LIVE show kwa ajili ya Zilipendwa na itaanza saa nane mchana (2:00pm CST) kwa hiyo karibu sana ndani ya Nyumba.

    Mazee Nyani hakuna noma tutafanya Old School Session kesho pia mida ya jioni kuanzia saa moja (7:00pm CST)
     
  19. G

    Geeque JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  20. N

    Najikopa Mwenye Member

    #20
    Dec 19, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aminia, yaani nakukamata chicha mbaya, full respect!
    babu ebu nining'inizie lile korabo la mheshimiwa temba na ray c (forget the name).
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...