Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live: Nape Nnauye,John Mrema,Benson Bana na Hemed Msabaha ndani ya EATV.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Sep 5, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanabodi,

    Mda si mrefu kupitia television ya EATV (chanel 5) kutakuwa na mada inayosema...JE SIASA ZA MALUMBANO NI UKUAJI WA DEMOKRASIA? Kipindi kitaendeshwa na Dada Prudence wa 5 CONNECT from EATV kuanzia saa moja
    kamili jioni hii.

    Wageni waalikwa ni

    Ndugu Nape Nnauye kutoka ccm.
    Ndugu John Mreme kutoka Chadema
    Ndugu Benson Bana kutoka chuokikuu cha DSM
    Ndugu Hemed Msabaha kutoka NCCR-Mageuzi na
    Ndugu Antidius Rweyengoza kutoka AFRON.

    Karibuni tuwaangalie hawa waheshimiwa watasema nini kuhusiana na hii mada.
    Pia tuone ni nani atachemsha na ni nani atakuwa mkweli - Nawasilisha
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Nape mchemfu kulikoa maji ya kuchemshia gongo. Hapo ataropoka tu si utaona!!! Ila tu namuonea huruma maana 2015 kama kambi yake haitapata kibali cha kugombea ataula wa chuya. Amekubali kutumiwa, asubiri shuruba lake.
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    tupe updates
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kipindi ndiyo kinaanza sasa
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED, that guy there is simply just but more of a square peg in a round hole in that team of your speakers today.

     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Muongoza kipindi anauliza malumbano haya hadi lini? sasa anawatambulisha wageni
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nape anasema malumbano hayana maana kwavile wapinzani uwelewa wao ni mdogo
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Tunaomba kinachoendelea wakuu. Halafu hawa EATV kwanini wamemkaribisha Bunsen burner. Simpendi kama nini. Watu wengine bwana.
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nape anasema wapinzani wanajitafutia umaarufu tu nothing more
     
  10. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Anasema malumbano gani hayana maana? Watu wengine bwana.
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hajui kama umaarufu ndiyo mpango mzima. Watu wengine bwana.
     
  12. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Johni Mreme anamjibu kwa kumwambia Nape kuwa huo ni uongo wa propaganda kutoka ccm
     
  13. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    ana wadudu kichwani huyu
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    John Mrema anaendelea kwa kusema wanaoleta fujo ni ccm na sasa wamefikia hatua ya kuua watu
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Nilisema hapo juu kuwa Nape hana jipya, ni mfinyu na mdhaifu kama wadhaifu waliomchagua kuwa hapo alipo. It is a strength to CDM. Yaani Nape chiboko!!!
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Ni kweli tupu mkuu.
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa anafunguka vizuri sana hapa kwa hoja mzuri....nafikiri huyu ndiye msabaha kutoka NCCR
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Tena wanaitwa Siafu mkuu, wakikupandia kule maeneo utasaula kabisa. Mweupe kama karatasi ya nyeupe.
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    With due respect, tell him to try taking care of his body size and lack of physical exercise before he would certainy be considered competent enough to say a thing of some levels of meaning about the opposition in the country.

     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Muongoza kipindi anauliza...kwanini imefikia hatua ya kuuana? kweli hii ni demokrasia?
    Kwanini wameua muuza magazeti pale Morogoro na juzi mwandishi kule Iringa?
     
Loading...