Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live mtaani kwetu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Sep 28, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ilikuwa ni mida ya saa tisa mchana,kijana wa kiarabu Razaq anaeish na mkewe kwenye nyumba ya familia yao,kilele zinasikika dada zake na Razaq wanamzomea Razaq huku wakimmiminia maneno machafu.
    Kumbe Razaq alikuwa na uhusiano na dada mpangaji ambae ni mfanykz wa TTCL Ambae anasifika kwa kutoa tigo hapa mtaani,dada huyu ameolewa mara tatu na kuachika anaumbo zuri kiasi kila mwanaume huvutiwa pia hutoa huduma hiyo ya ziada.
    Razaq alifumaniwa kwenye chumba cha huyo dada wakati alipoaga kwa mkewe anakwenda mazoezini na kuingia ndani kwa huyo dada bila kuonekana.
    Wapangaji wanadaiana mchango wa umeme ndipo mke wa Razaq anagonga kwa lidada hilo na kuona kimnya huku mlango ukiwa umerudishiwa anafungua na kukuta mumewa akiwa kwenye kilele cha kuushuka mlima huo.
    Du jamaa baada ya tukio hilo amekimbia huku yule dada akijitapa: "kama umeshindwa kumpa na anataka kwanini nisimpe?".
    Kweli mapenzi upofu hadi leo asubuh Razaq hajarud mkewe na dada zake wanamtafuta.
    Huku kukiwa na tetesi jana lidada hilo halikulala nyumbali walionwa wakiwa pamoja tabata rufita night club.
    Du mtaani kwetu nouma.
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hii kitu hiii.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Laana hizi.
    OTIS.
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nimeipnda sana hii. yaani This is what was meant for JF CHIT CHAT.

    Aisee imetulia sana katika jukwaa husika.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Wakapime hao wote 3...kudadadddeeeeki
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mbona kilichoharamu ndicho tukipondacho?
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hatari tupu.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Laana kum. Shabash. Kumbafu. Shaitwani. Matusi yote ni ya kwao. Shame on them.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!mambo ya tigo
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamani jamani!!mungu waone watu hawa!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu ni haramu ndio maana kinapondwa, kwani ulitakaje???
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanachama wa inye utawajuwa tu hahaha! umeipenda ? imetulia ? eeeeh! lol!
     
  13. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hii ni km sisi tuliopo huku bara ukiomba tu hiyo kitu mtaa mzima watajua jamaa anapenda ndogo NOOOUUUMMMA
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Aisee! Watu mishipa ya adabu ilishakatika kabisa kiasi kwamba haramu kwao ni halali! Lord have mercy!
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh
     
  16. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh noma
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa walimzomea na wakamtukana wanamtafutia nini? wamuache na mpenzi wake anae mpa kila kitu anacho taka. kama kweli wangekua wanampenda haikua lazima kumdhalilisha hadi imma.one ajue habari yake na ailete JF. hivi mbona familia zingine zinapenda kuhanika aibu yao hadharani? wakome sasa!
     
  18. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahahaaa teh teh teh teh kwi kwi kwi...
     
  19. Mng'atu

    Mng'atu Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kw nini hawakufunga mlango?
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Akili yote ilikuwa kwenye mchezo huo, hivyo ni ngumu kukumbuka mlango.
     
Loading...