Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live Mkama akamatwa na Bw mdogo Chanel Ten!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 12, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,443
    Trophy Points: 280
    Mkama anajigongagonga tu dogo kamshika pabaya!!!!! Je tutafika?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    bwa mdogo yupi? diamond ? bwanake wema?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,443
    Trophy Points: 280
    Anatoa masimulizi ya chama,ambayo hayana mafaa kwa chama chake wala taifa!
    Kweli huyu mzee ni kilaza!!
     
  4. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we vipi? unatoa message kama unaowatarifu wanaishi kwenu au unakaa nao nyumba moja? haueleweki bora ufunge domo.
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Huyu sijui kama haoni umuhimu wa kufanya comparative analysis kati ya ujamaa,ubepari na mfumo mzima wa communism in the context of globalization? Hivi anautazama kweli mfumo wa China?

    CCM wanafanya masikhara sana
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aisee dogo yupo fiti sana kampa mkama kitabu cha Azimio la Arusha kamwambia mkama ampelekee JK kopi hiyo akasome duh mpaka makwaiya kampigia dogo makofi
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,443
    Trophy Points: 280
    Umeo ehe! Yani fikra alizotumia mwalimu ktk nyakati za ukombozi yeye ndizo anazo wahubiri wanamageuzi wa leo?
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,443
    Trophy Points: 280
    Dogo awapeleka Mkama na Kikwete darasani! Awapa vitabu vya azimio la arusha! Mkama hoi anatafuta tu huruma ya watz kukiokoa chama!!
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,443
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa! Dogo nimempata kwa jina moja la Abdul, kipindi kinaongozwa na bwa Makwaya
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kamshika pabaya wapi? Fafanua
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkama ndio ki2 gani wajamen?
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kamkamata kivipi?
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hebu fafanua mkuu...unaleta thread as if wote tunatazama channel 10?
     
  14. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hebu kidogo mwageni vizuri mchele huo tudonoe,wengine umeme umekatika!.
     
  15. Dero

    Dero JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bora uwaambie wewe, inakera mtu anapoandika vitu nusu nusu wakati wengine hatuna umeme wa kuwasha tv.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    post hii ni kichefuchefu............. hivi unadhani kila mtu yupo kwenye tivii?
     
  17. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Alaf kwa jnc alvyo goigoi et anapewa kop ya ktabu cha UJAMAA anapokea na kuanza kuksoma apo apo,yaani uyo dogo kampoteza mpaka raha,inshort ame PANIC
     
  18. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kamshika biology
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huu ndo usen.ge ambao tunaukataa kila siku. Tumeshaambiwa hii sio facebook! Toa maelezo ya kujitosheleza
     
  20. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli wakuu!wengine makwetu huko umeme haujarudi leo ni siku ya 3!tv ipo mapumzikoni!ni mwendo wa NOKIA ya TOCHI!mtoa mada toa kitu kilichojitosheleza.
     
Loading...