Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE: Mh. Zito Kabwe ndani ya star tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leonard Robert, Feb 10, 2012.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    anaongelea mgomo wa madaktari na majadiliano ya katiba ndani ya bunge.
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    asisitiza madaktari kuboreshwea maisha yao.
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    asema dr.ulimboka alisemwa vibaya sana.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    si sahihi sana mwajiriwa kumuwekea masharti mwajiri kushinikiza maslahi.
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    asema kiongozi hasemi yote,mengine unayaacha..sio kusema yote kama alivyofanya mh waziri.
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    zito ana maana gani,anaposema pamoja na kufukuzwa ila kila mtu ahukumiwe kwa makosa yao.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    viongozi waache kusema maneno ya kuwafurahisha watu by Zito
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siku hizi huyu jamaa amekuwa jalala amekosa mvuto:nerd:
     
  9. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! .... huyu jamaa siyo CDM. He's leaning towards the govt.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    na mimi naona anapoteza muelekeo.
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    anafahamu kuwa leo hana majukumu ya kiserikali, ukifika wakati anaweza kuwa waziri na kadhia hii inaweza kumkuta siku moja. huu ni mtizamo wangu
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kwakweli kwa sasa Zito ni uvuguvugu si wamoto wala wabaridi..
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    huko sawa mkuu naona anajaribu kuongea kwa taadhali kubwa,ila inaonekana anahisi kuna baadhi ya viongozi hawausiki na mgogoro huu pale wizarani.
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    huyu ndugu hapa anailaumu CHADEMA kwa mchakato kuhusisha wanasiasa.
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    asema anawashangaa watu kusema walienda ikuru kunywa juice,kasema kunywa juice ni jambo la kawaida.
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Hata mimi namuangalia, kusema ukweli huyu Zitto Kabwe ni kichwa mbaya!.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kiongozi wa cck yupo pia
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama ni kichwa buzwagi iliishia wapi?
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    ameweza kufafanu mambo mengi pia kasema CHADEMA itafanya lolote ili kupata katiba mpya.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani katiba ni ya CHADEMA?
     
Loading...