Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE -Mgombea Mwenza CCM yupo Bukoba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Sep 24, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Anasema,usalama,maji,elimu itakuwa bomba

    anasema bila ccm maendeleo hakuna,

    anasema

    yupo na mke wake

    anasema wanafdunzi watapata vitabu vya kutosha
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Uwanja wa ndege bukoba utakuwa wa kisasa

    kauli mbiu ya kilimo kwanza,itatekelezwa vizuri

    pembejeo zitakuiwa za kumwaga

    anasema CUF,CHADEMA hawawezi kufanya hayo ni CCM tu
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Muulize mbona hawajatekeleza ahadi zao nyingi za 2005, mfano kuunganisha makao makuu ya mikoa yote kwa lami (actually bado hawajaanza kabisa hata kutekeleza Iringa-Dodoma, Dodoma-Arusha-Manyara, Mtwara-Dsm, Mtwara-Songea, Mbeya-Rukwa, Rukwa-Kigoma, Kigoma-Tabora, Tabora-Singida, Tabora-Shinyanga, n.k) je hizi ahadi wanazoahidi watatekeleza vipi? Au ni changa la macho?
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Anasema kusafiri kwa tax kutoka dar hadi bukoba litakuwa jambo la kawaida,

    anasema umeme vijijini kama kawaida iwapo ccm itachaguliwa
     
  5. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Amemaliza hotuba yake

    lakini hakutoa fursa ya kuulizwa maswaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kwa yale aliyosema

    haya ndiyo matatizo ya wagombea wengi tanzania

    kwa nini hawakubali kuulizwa masawali
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha mkuu ili tujue kinachoendelea
     
Loading...