Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live..mdahalo shivji,kingunge...itv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hashycool, Oct 14, 2011.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Shivj, kingunge ndani ya mdahalo live ITV maadhimisho ya kumbukumbu ya nyerere...
     
  2. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hakika kwenye Red huyo ndio the true son kama Mwalimu JK. Watanzania wajue kuwa hakuna mwingine aliyesalia anaejua kupanga namna ya kutuvusha.Yaaani hakika huyi ndie mfuasi halisi wa Mwalimu kwa maneno na kwa matendo."

    Kama tunataka mfuasi wa kutuvusha kwenye mpito huu wa shaka ni huyu Mzee Pro Shvji hakika mmeona kupitia shairi alilosoma Pro Bashiru kwa niaba ya Mzee huyu.

    Hakika shairi lilisomwa na Bashiru ni cheche mpya na salamu kwa watawala.

    Nimepapenda sana point anamtambulisha kigogo wa siasa za CCM [Kingunge] wa Propaganda za CCM akatumia neno kisayansi tena kwa kusisitiza [Please] wenye akili zao waende kichwani.
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ikiwezekena anayeangalia avoluntie kutuwekea hapa quick updates za mdahalo.
    sababu anapoongea Shivj huwa ni darasa mwanzo mwisho
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hivi kingunge licha ya kufanya kazi katika awamu zote nne ana lipi kubwa ambalo wa tz watamkumbuka kwalo?
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa.
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ikiwezekena anayeangalia avoluntie kutuwekea hapa quick updates za mdahalo.<BR>sababu anapoongea Shivj huwa ni darasa mwanzo mwisho
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    prof. Ng'wanza Kamata...."watanzania ni makupe"
     
  8. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pro Shivji kaazisha mada kuhusu msimamo wa Mwalimu na Siasa za Ujenzi wa Taifa na Itikadi ya Mwalimu juu ya Wazalisha wadogo hili lakini kamwanzishia mada kwa kuwa yeye Kingunge ndiye alishiriki kuandika sera za chama cha mapinduzi hivyo azungumze kwa kuwa alikuwa kalibu na mwalimu hivyo anamjua Mwalimu vilivyo.

    Kajieleza lakini inaonekana yuko off kiasi msemaji wa tatu Pro Ng'wanza Kamata kaingilia kati kuomba kuwa labda amweleze vizuri kujua nini Pro Shivji alitaka akajieleze vizuri.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    pr. Ng'wanza...mwl alihofu juu ya ardhi ya watanzania kuuzwa kwa matajiri...huu ulikuwa mwaka 1958
     
  10. fanson

    fanson Senior Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Great advise should be followed and not pleased...Congr Pro Shvj
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kingunge leo kama hajakimbia sijui maana kigugumizi kingi.....................
     
  12. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pro Shvji anendelea kumbana Kingungea aelezee ni kwa namna gani mwalimu alikuwa anapambana na zana ya unyonyaji kwa kupitia tabaka.Inaonekana anakwepa swali hilo ndio maana mwanzoni nimesema muwe makini kujua Pro anaposema kuwa huyu Kingunge kisayansi ndie alikuwa mwandishi wa propaganda za CCM.Kwa sasa kaweka pending swali la Pro la Tabaka
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anazidi kukwepa sijui kama ataenda na kasi ya Sshvji
     
  14. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Du Pro kweli Mzee huyu kichwa sana yani anamkubusha kingunge kitu alichoandika Kingunge Mwenyewe,Kingunge !!!!!!!!!
     
  15. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mwishoni kaweka wazi kuwa DOLA [SERIKALI ] ni kitu cha wachache na kuwa si MALI YA WANANCHI hakika huyu ndiye kingunge nimesema muwe makini kumuelwa Pro Shviji.Ila leo kafunga kazi kaingusha CCM.Kupitia mjadala huu CCM inakzai kuludisha imani kwa umma kwa kuwa watu makini watahoji KAULI HIYO
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Duh! kumbe huyu ndo kingunge?....never knew him before today.
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Ccm inajivunia kwa kuwa na kigagula mahiri
     
  18. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mwishoni kaweka wazi kuwa DOLA [SERIKALI ] ni kitu cha wachache na kuwa si MALI YA WANANCHI hakika huyu ndiye kingunge nimesema muwe makini kumuelwa Pro Shviji.Ila leo kafunga kazi kaingusha CCM.Kupitia mjadala huu CCM inakzai kuludisha imani kwa umma kwa kuwa watu makini watahoji KAULI HIYO
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leteni Updates wakuu au mnataka mlimwe BAN?
    updates Plz
     
  20. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Namuona Christopher Ole Sendeka kwenye mdahalo!
     
Loading...