Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live: Mazishi Mhe. Salome Mbatia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MegaPyne, Oct 27, 2007.

  1. [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2007
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani very sad!! safari ya mwisho ni machungu kweli ukifikiria...eeeh mola watie nguvu ndugu na jamaa wote wafiwa...Amen
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    CMB,

    Good job, keep it up upo kwenye mazidshi lakini hakuna spinning!

    Salute! Cash Money Boy!
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2007
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Asante sana CMB kwa taarifa hii Mungu ni mwema awape rehema wana ndugu .Niko Buguruni kwa sasa
     
  5. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Madamu upo Buguruni ebu tujuze maoni ya wananchi hususan msiba huu mkubwa? nimesikia dereva alizikwa mburahati jana, Mungu amrehemu, sijui nikichukulia apo Buguruni ni kijiweni na pana watu wengi, unaweza kudodosa kidogo hali halisi ya mambo?
     
  6. [​IMG]

    Kaburi la Mhe. Mbatia
     
  7. [​IMG]
     

    Attached Files:

  8. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Mungu amlaze mahali pema.

    Alikufa kama Naibu waziri(Serikali) tazama walivyomzunguka na kumzika kikada(kichama).

    Hivi hakuna itifaki mahususi kwa viongozi wa serikali?

    Au nio wosia wake? Najua alichaacha kuwa mweka hazina wa CCM.

    Asha
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani lakini sina uhakika, viongozi wakuu wa kiserikali wanazikwa kwa itifaki tofauti kidogo!!!


    By the way naibu waziri haingii kwenye mkutano wa baraza la mawaziri!!!
     
  10. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CMB

    Shukrani kwa taarifa hizi.
     
  11. B

    BroJay4 JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2007
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK naye hakuwa nyuma kuuchapa usingizi mbele ya kadamnasi.Mazishi yalihudhuliwa na viongozi wa serikali,upinzani na viongozi wa dini.Picha kwa hisani ya bwana Michuzi Blog.
    View attachment 753
     
  12. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2007
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,113
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    CMB!
    Tunashukuru kwa Taarifa!
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mungu amlaze pema Mhe Mbatia.
     
  14. H

    Hasara Senior Member

    #14
    Oct 27, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CBM tunashukuru kwa taarifa kazi njema
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Oct 27, 2007
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    MUNGU AMLAZE PEMA PEPONI MAMA SALOME MBATIA.

    Hivi hawa vijana wa CCM walioteka nyara msiba ni kwanini lakini?

    Ona wameingia mpaka ndani ya kaburi la Mama wa Watu. What is that?!

    Mila za Kichaga Marehemu huzikwa na vijana ndugu na jirani zake.
    Sasa Mama Mbatia alikuwa na ndugu na majirani makada wa CCM wengi kiasi hicho?

    CCM wacheni kuteka nyara shughuli za watu kwa kujitafutia umaarufu.

    Viongozi wa CCM wako wapi kulikemea hili.

    Halafu Pemba kukiwa na misiba ya CUF na CCM mnashangaa.
     
  16. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2007
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijui kama anaweza kuuchapa kweli hapo ilikua huzuni imemshika hapo sio sehemu ya kuuchapa kabisa
     
  17. m

    mTz JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2007
    Joined: Aug 20, 2006
    Messages: 283
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ulivyosema, ukiangalia mkono wake wa kushoto unaonekana kuwa alikuwa na movement fulani. Kama mimi ningekuwa mpigapicha nisingekuwa nimeiweka kwenye circulation.
     
  18. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amechoka Kwa Safari
     
  19. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2007
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninakubaliana na maoni yako. Hii haistahili kuwepo hasa katika hadhara kama hii. Rais wa nchi bado tunamheshimu bila kujali madudu mengineyo.
     
  20. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Picha inasema mengi kuliko yale tuwezayo kuyaeleza kwa ufasaha.

    Hapa kuna unsanii.

    Si kweli kwamba MH JK Kikwete amelala kwa sababu moja kuu.

    Ukiangalia mkono wake wa kushoto, mkono wenye pete,unaonekana ukiwa out of Focus. Camera imeshindwa kuFocus mkono wa kushoto kama ilivyo weza Focus mkono wa kulia au mikono yote ya waheshimiwa pembeni mwa rais.

    Camera kushindwa Kufocus mkono wa president kuna maana moja tu, mkono huo ulikuwa katika movement wakati picha inapigwa.

    Haiwezekani mtu auchape usingingizi huku mkono wake mmoja ukiwa katika movement kiasi cha Camera kushindwa kuFocus.

    Pia mguu wake wa kushoto unaonekana uko kwenye movement katika hali ya kukaa vizuri kwenye kigoda. Kwa ujumla president yuko live na katika movement na haonyeshi dalili yeyote kwamba alikuwa amelala.

    Kwa hiyo maelezo kwamba President alikuwa amelala ni ya Usanii na sikubaliani nayo hata kidogo.

    Mwenye utetezi mwingine aulete hapa.
     
Loading...