Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE: Maadhimisho ya Miaka 50 ya Chuo kikuu cha Dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyundo, Oct 20, 2011.

  1. n

    nyundo Senior Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2007
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, ITV wapo live kwenye maadhimisho ya miaka 50 ya chuo kikuu cha dar es salaam, wageni mbali mbali naona wameshafika, na wengine wanaendelea kufika. Miongoni mwa waliofika ni, Rais Mstaafu wa awamu ya pili Al haj Ali Hassan Mwinyi, Jaji Mkuu wa Serikali, Mh Mwinchande, Waziri wa Nyumba na Makazi Mama tibaijuka. Wabunge, Mawaziri na Mabarozi Mbali mbali. Wakuu tujuzane na tupeane taarifa muhimu juu ya Mafanikio umuhim, mapungufu na mchango wa UDSM Kwa taifa letu.
    Nawasilisha!
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Nimepita Rev square vijana wamebeba mabango yenye ujumbe tofauti na baada ya kufuatilia nimeona wanaanza safari ya kuelekea Nkrumah Hall ambapo MUSEVENI na KIKWETE wapo hapo! Ujumbe mkubwa kwenye mabango hayo ni suala la MIKOPO! kUna askari wengi sijui kama vijana hawa wataishia wapi! sina kamera na natumia simu ambayo siwezi ku-upload pics! More updates zitafuata kama nitafuatilia!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Vijana wapo njiani kuelekea Nkrumah, wananidhamu ila sijui mwisho wao utakuaje! Itanibidi nifuatilie ila nataka niwahi kuvaa joho maana leo ndio napokea kale ka degree ka uzamili hapo Mlimani city
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,607
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa 'Kadigrii' Elli. Ukipata muda endelea kutujuza yanayojiri hapo
     
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi nauliza swali rahisi tu
    7500*30=225000
    hiyo ni boom anayopata wanafunz kwa mwezi'
    1.je kima cha chini cha mshahara watz ni sh ngap'
    2.japo maisha ni magumu lakini nachulia kusema vijana wa chuo kikuu ndo wanaogoza kwa anasa'
    hebu tuiganyawe hyo 7500
    1.asubuh chai 500
    2.nauli mayb yuko mabibo campus kwenda na kurudi 600
    3.mchana vyakula ving ndan ya campus ni 1000 na jion 1000.tukiweka na maji 500'hv hata 5000 per day inafka kwel hapa naongelea wale wanaopata 100%.wakaleta maandamano ili iongezwe anasa za kuonga wanawake'kunywa pombe ziongezeke
    wanafunz wa udsm mbona sijawah kuwasiki mkiandamana
    1.huduma bora za afya
    2.mauaj ya albino
    3.unyanyasaj wa kijinsia
    4.elimu mbovu nchin
    5.umeme
    nyie mnataka boom 2'poor tz hk kizaz kijacho ndo kitakuwa the worst ever generation in our country
     
  6. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunashukulu endelea kutujuza vp tatizo nini je madai yao nini hasa.
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wakifanikiwa kupenya wamshukuru mungu maana ffu wanapenda sifa sana. hawawezi kukubali maandamano yafanyike na wakati mkulu wao yupo hapo. ngoja tusubiri
     
  8. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni maandamano ya kumpongeza Kikwete kwa aidia yake nzuri ya kuchangisha pesa kwa ajiri ya ujenzi. Japo watu waliobobea katika masuala ya Siasa za Africa wanadai Kikwete anajaribu kurudisha imaji yake ambayo imepotea kabisa miongoni mwa wasomi na vijana
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Vijana wapo njiani kuelekea Nkrumah, wananidhamu ila sijui mwisho wao utakuaje! Itanibidi nifuatilie ila nataka niwahi kuvaa joho maana leo ndio napokea kale ka degree ka uzamili hapo Mlimani city
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Wanadai wanampongeza JK lakini ukisoma yale mabango ni sawa mtu akutukane halafu aseme sijakutukana bali nimekusifia!!!!!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna raia ka 14000,wa 1st year wamechaguliwa vyuo mbalimbali na hawana mikopo,ndio kilio chetu kikubwa wakuu..ndio tunajaribu kumfkikishia mkuru ujumbe,maana yeye anaweza akawa hajui
     
  12. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    miaka 50 ya UDSM matatizo kibao. maktaba chakavu, madarasa hayatoshi.malazi ya wanafunzi aibu tupu. usafiri kero. walimu haba alafu poorly paid. sioni dhana ya kusherehekea.kitengo cha engennering kinashindwa hata kutengeneza viti vya wanafunzi. what is this? focus inakuwa shopping malls. what a HELL
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We are celebrating 50 yrs of poverty in Tanganyika
     
  14. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itakuwa ni boom kwa wale waliokosa! lakini kama ni amount wanayopata sioni kama ni busara hata kidogo kwani inapita hatakima cha chini cha mshahara na ikizingatiwa wao hawana familia na hawakatwi kodi... kama ni kwa wale waliokosa ufadhili wakati ni masikini kweli ni haki kwani watoto wa makabwela wako majumbani wamekosa uelekeo wakati wamefauru vizuri
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    mkuu weka picha tuone.mia
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Komaeni vijana
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Asante Mpwa, ngoja vijana wataendelea kutupatia updates nakimbilia ukumbini maana jana sikuwepo kwenye rehearsal. Asante Mpwa
     
  18. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Majanikv umenena kweli, kama hawa watoto wanalalamikia kiwango cha 7500 wanalo lao jambo!! sisi tuliishi kwa 2500 wakati ule na ukichunguza sio kwamba gharama zimepanda sana toka wakati ule mapaka sasa, mfano:
    1. wakati ule nauli ilikuwa 200 saizi ni 250/300 tofauti ta mia tu
    2. wakati ule chakula cha kawaida mabibo ni 700/800 saizi 1000 tofauti ya 200 au 300
    n.k
    Lakini bumu limekuwa tripled, hawa watoto zitakuwa anasa. May be kama hoja yao ni kukossa mikopo hapo ndio naona hoja zao zina mashiko.
    Tatizo serikali ilijifanya inaweza kusomesha watu wote wakati uwezo huo haina na ndo maana yote haya yanatokea. zamani ukipata division I form 6 wazazi wanakuchinjia hata kuku kukupongea maana kwenda chuo na kupata mkopo wakati huo ilikuwa sawa na pie
    siku hizi mmmmmhhhhhh hata upate division I ya point moja bado kwenda chuo ni kizungumkuti.
    Hii ndo tanzania nchiyetu
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Mpwa natumia simu siwezi ku-upload picha na sasa nimeshaondoka hapo naelekea Ukumbini, tutapata mtu atatuwekea wala usijali kuna vijana wengi pale
     
  20. KIHENGE

    KIHENGE JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha unafiki wewe chakula cha 1000 kipo wapi nchi hiii!?
    na wewe ni lini uliandamana kwa ajili ya hapo juuuu!
    WATANZANIA WENGI NI VILAZA TUU!
     
Loading...