Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live kutoka NMC-ARUSHA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jasho la Damu, Sep 19, 2012.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkandarasi yupo site anapiga kazi balaa, vibarua wake wanajitaid kuweka uzio wa senyenge uwanja mzima, greda na makatapila yanatamba uwanjani. Vifusi vya mchanga na moram vinaingizwa na malori zaidi ya kumi. Hapa leo serikal imechukua pointi 3 dhidi ya Cdm.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bado sio dawa
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mipango miji the CCM way!
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ila kwa plan za Kawaida lazima Mji uwe na official area for gathering!! Sasa wametenga wapi pengine? Au wameona Hawana Umuhimu wa Kufanya Mikusanyiko kama aliyofanya Pinda Mwanza Juzi? Duh Hii kali!!
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    nini kimekufurahisha!
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    M4C haizuiliki kamwe..tutafanya mkutano sehemu yeyote ile...chadema ipo ndani ya mioyo ya watu mkuu haipo viwanjani...:nono:
     
  7. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vijana wako kwa pembeni na nyuso za huzuni. Serikal ingekuwa active siku zote kama leo hakika hata washington wasingetupata kwa maendeleo.
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,182
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Ubabe usio na msingi... Ngoja tuone Meya wa Arusha kama amekubaliana na hili...
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    Nmc kashapewa bakhressa zamaaaani, viwanja navyo mnaambiwa "uzieni bidhaa za bakhressa"

    ukifuatilia hata hiyo tenda mkandarasi kapewa kinyume na taratibu za ppra.
    Kalaga baho!
     
  10. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Arusha ipo kazi. Hivi Uwanja wa NMC ni wa CCM kama ulivyo wa Sheikh Amri Abeid?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    ushuzi mtupu, waje wafunge na viwanja vya Jangwani Dar.
     
  12. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngoja nichape mwendo maana naona mkandaras na askari m1 wananiangalia kila saa wasije akanimwangosi bure
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    kweli ccm sio binadamu
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    M4C inawapa presha eh...!? nabado mpaka magogoni!
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hii nayo ni habari ya siasa
     
  16. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni vema kulitumia jina hilo kwa namna hii man
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    nashauri mkutano ufanyikie mianzini.barabara ikijifunga ndio waonyeshe pa kufanyia mkutano.
     
  18. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Uwanja wa Sahara mwanza ambapo Pinda alizomewa zamu yake lini? Zoezi hilo lina maswali mengi.
    Wapi uwanja wa mikutano ya umma kama kampeni mbali mbali na siyo ya siasa tu.
    Pili, wapi uwanja wa michezo isiyo rasmi ambayo wakazi wa jiji wanaweza kutumia kwa uhuru wakati wo wote kwa michezo au mazoezi ya mbali mbali.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Viwanja ni vingi sana Arusha...Kujenga eneo la NMC hbakutazuia kitu...Hata Kwa Mrombo sokoni tutaenda!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    nadhani serikali imeamua kuwa serious na maendeleo kwa siku ya leo.
     
Loading...