Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live kutoka Mtwara-Warsha kwa Kikao cha RCC & TPDC Kuhusiana na Mambo ya Gas/Oil

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SINA JINA1, Jul 20, 2012.

  1. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi mkuu wa TPDC amemaliza kwa sasa
    Aliyoongea kwa ufupi
    -Kuna visima vya Gas 60 mpaka sasa
    -Kuna makampuni 18 ya utafutaji wa mafuta yapo nchini
    -Tanzania utafiti ulianza 1952
    -Sosongo kuna gas kiasi cha 880 Bilion CF imehakikiwa
    -Mnazi bay 262 Bilion CF iliyohakikiwa
    -Mkuranga 200 Bilion CF
    -Kiliwani (Nyuni) 70 Bilion 85
    -Ntorya -Mtwara 178 Bilions CF
    Deep Sea
    -Kitalu na. 1 &4 vilivyopo ni 11.97 trilion CF (kazi inaendelea)
    -Kitalu 2 (Statoil) 9.0 Trilion CF
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Yaleyale ya MEGAWATI za NGELEJA.......Mhasibu na mafuta wapi na wapi?
     
  3. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtaalamu kutoka tpdc amesema Kazi ya
    Kutangaza upaatikanaji wa mafuta ni Kazi ya Waziri wa wizara husaka.Wanatarajia wakipata sample ya manila 500 wampe taarifa waziri atangaze.
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye Red Rekebisha kisha twende sawa.Asante kwa taarifa
     
  5. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Iwapo hadi sasa watanzania hawajafaidika kwenye dhahabu na Tanzanite, hata hiyo gesi itaambatana na mikataba mibovu vilevile. CCM isipoondoka madarakani, hakuna lolote jema!!!!
     
Loading...