Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live kutoka Dar Serena-Tanzania Mitindo House Fasion Show na Khadija Mwanamboka

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Zinduna, Mar 3, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Niko hapa Dar Serena, kushuhudia Fasion Show iliyoandaliwa na Tanzania Mitindo House chini ya usimamizi wa Khadija Mwanamboka.


    Kama kuna mwana JF aliyehumu tutafutane.
     
  2. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Naona ma-Modo wa kibongo wakitia timu na vivazi mashaallah!
    Kama mamtoni asikwambie mtu
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Naona ukumbe umeanza kupendeza na muda wowote mambo yataanza bila shaka!
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya siwajui Ma-Cellebrite wa Dar, ningeanza kuwaanika hapa, maana naona sura ambazo si ngeni katika magazeti ya Shigongo
     
  5. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,151
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Thanks kwa kutujuza ni ile show ya mwanamboka na shamim zeze waliyoandaa?siku ya mwanamke au sio?b
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Duh napendaga hiyo mambo sana sababu ni viburudisho vinavokuwa hapo .
     
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ndiyo hiyo hiyo na sasa ndio mambo yanaanza mdogo mdogo
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Namuona MC Regina Mwalekwa anachangamsha ukumbi na vijineno vyake vya mipasho hapa
     
  9. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kuna yule dada mtangazaji wa Channel 5 aliyekwenda Big Brother watu wakachonga sana juu yake sijui anaitwa nani vileee, jina lake lina asili ya mkoa wa Mara. Namuona akiwafanyia mahojiano walimbwende waliokuja hapa, mimi nimetolewa nje na huyu kaka mshika kamera kuhojiwa ameniambia sina Profile! Eti mimi sio maarufu. Duh!
     
  10. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Naona sasa mambo yanaanza kunoga, naomba nilog-off kidogo, nitarejea punde kuwapa nyepesi nyepesi..
     
  11. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,151
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Mgeni wa heshima nani?najua madamme rita lazima awepo plus mamiss wa bongo waliopita woote ,bila kusahau akina hassanali na coys.ni sehemu nzuri sana ya kurefresh.enjoyyy
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.......una raha wewe, mi hayo mambo naonaga kwenye TV tu!!! Lol
     
  13. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Sijamjua, mgeni rasmi, lakini kuna ma-cellebrite wengi ajabu, Duh! Dar kuna warembo! Mie naonekana kama Kinyago cha Mpapure LOL
     
  14. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mie mwenyewe haya mambo nayaonea huku Bara, kwetu ZNZ hakuna mambo haya, na leo nimepata mfahili ndo kanileta kuondoa kiwi cha macho. Zinduna na urembo wapi na wapi bibi!
     
  15. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hebu ngoja nisipitwe. Maana mambo yameanza kuchanganya sasa!
     
Loading...