Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live: KUTOKA BUTIAMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Oct 14, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo watz wanakumbuka kifo cha baba wa Taifa Mwl Julius K. Nyerere.Butima ndiko kumbukumbuku zinafanyika kitaifa, viongozi mbalimbali wakitaifa wapo hapa, brudani za ngoma zinaendelea na wakati wowote mh! Rais wa Jamhuri ya Munnganio-Kikwete atafika hapa badi sijafahamu kama atalihutubia taifa katika kilele hichi. Ila kumbukumbu zimefana sana.

    Na kama kuna sehemu yeyote watu wamekusanyika au kuna mdahalo wa kumuenzi mwl hata nje ya mipaka ya nchi yetu tungependa kujuzwa nini kinajiri huko.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Shida kubwa si ngoma na vinywaji, its about delivery! Wanaboa sana hao viongozi uchwara! Utakuta wameenda hapo na magari ya fahari, ambayo hata Mwalimu mwenyewe hakuwahi kuyaona au kuyapanda... Wamemuenzi Mwalimu kivipi?Wameipiga vita rushwa kivipi?Ni kwa kiasi gani wanaingia Ikulu kwa Usafi?Hapo kinachofanyika ni Ngonjera tu...yani kujiwekea fedha zaidi mifukoni kwa wale walio kwenye kamati za maandalizi... fyuuuuuu!!! Aibu!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu umekuwa mkali sn hapa, da! kweli unauchungu na hii nchi, mimi sio mzuri kwenye siasa nafikiri mpwa unafahamu, nimereport tu na baada ya kutuma hii thread net ilikata na hata hii post sijui kama utaisoma. Naona hapa ngonjera zimepamba moto watoto wako trained vizuri wametoa shoo kali ya martial arts nzuri.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je hapo wanamuenzi kwa ukweli na kimatendo au ni unafiki tu??
     
  5. b

    bambumbile Senior Member

    #5
    Oct 14, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumuenzi Nyerere kwa matendo na wala sio hizi sherehe na ngoma huku matendo yetu ni kinyume kabisa na aliyokuwa anasema Nyerere.
     
  6. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Kama kawaida yake Mkapa bila aibu lazima awepo kumkumbuka shujaa aliyefanikisha ulaji wake
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Leo ni muhimu ahutubie alahiki ya watu sasa sijui kama hana uchovu tena wa safari
    Natamani afufuke hapo alipo awakemee hao mafisadi kisha akalale kwa amani
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    he kumbe che Nkapa yuko huko ?????
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nipe news kama uko huko Butiama nikupe salaam sangu kwa mama Nyerere umfikishie
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani achaneni na habari hizo za Butiama, mimi nina hasira hadi ninataka kupiga watoto wangu wanapofosi waendelee kuangalia hayo matumizi ya hela za serikali bila tija!...Mitumbo yao mikubwa mipana, kama magunia, na hawaoni aibu jinsi walivyo tofauti na wananchi wa kawaida...puuuuuhh!. Wananiboa mimi bana! Mikalio ndo usiseme.. Ukianzisha mada ya kujenga chuo kikuu hapo Butiama wataanza kuinamisha sura kama vile wanashikisha mtu ukuta!...sIWAPENDI HAO WANGEJUA...!
     
  11. M

    Mwambashi Member

    #11
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapuya katika salamu zake kamsahau Waziri kiongozi hadi akakumbushwa
     
  12. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Pole pole kaka usije toboa macho watoto
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Zanzibar wamesema hawautambui Muungano leo huyo waziri kiongozi kafuata nini?
     
  14. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waziri Kapuya anataka kumkaribisha rais kuhutubia sijui ataongea nini,kwa sasa mh. anapumzika.Kapuya kisha ingiza mambo yake ya Simba sport clu kwa kuhoji kwanini haoni laki yake kwenye waimba halaiki bali rangi ya jangwani?????
     
  15. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #15
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280

    leo akisimama kwenye juwa wanamvalisha pama ..wameshajifunza....!!!
    ....na naona wamemuwekea mike mezani ..ataamua mwenyewe kama aongee akiwa amekaa au amesimama....na lingine ni kutoa hotuba fupi na straight to the point amalize akae...

    kuna haja ya kujali lakini hali yake nzuri!!
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    komba anaimba hapa ....jk amekuwa too emotional ...anaimba ...anasimama kuendelea kuimba!!
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    mama kikiwete anacheza utafikiri yupo kwenye mipasho....kwa kujirusha!!
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    jk amekamata maji anapiga mafundo kudu kudu...nadhani anatafuta energy ya kuongea baada ya wimbo huu...
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    wakurya na filimbi zao wanaingia...
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Oct 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    amepewa hotuba ...yupo busy ana i review....sidhani kama hii ni sababu ya kurefusha kidogo muda wa vikundi vya sanaa.....anapitia hotuba....[i guess hakupata muda wa kupitia kabla ya kuja kwenye hadhara]
     
Loading...