Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live: Kenya vs Uganda on KCB1 Ni vita ya kisiwa cha Migingo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Oct 8, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Leo ile vita ya kisiwa cha migingo inahamia katika soka na mwamuzi ni dk 90!
    KCB1 yenye ukweli isiyo na umbumbumbu kama TBCccm inaonyesha Live:
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Naaam timu ndo zinakaguliwa mashaabiki ni wengi saanaa!!
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Go uganda
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni KBC1?

    Ninaufuatilia kupitia BBC Swahili.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Mtangazaji ana midadi yani kelele tu!
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo leo kwa Harambee Stars!
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Yah ni KCB1 na UBC ndio wanaonyesha Live.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna mtu mwenye link tuangalie?
     
  9. samito

    samito JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naskia na ntv ya uganda inaonyesha, mi nachek kupitia ubc hapa, mtanange mtamu huu
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ooh, niko field inabidi nisikilize radio tu. Namsikia Charlz Hillary anatangaza vizuri tu!
     
  11. samito

    samito JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kenya wanaonekana kuzidiwa, hawajajipanga.
     
  12. samito

    samito JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mchezaji wa kenya kaumia anatolewa nje
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hakika kwa dk hii wameelemewa sijui ni mawazo ya msiba au?
     
  14. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mechi kati ya timu hizo hutawaliwa na presha sana!

    Nasikia leo washabiki wamekaguliwa kikamilifu na kuzuiwa kuingia uwanjani na chupa za vinywaji baada ya washabiki wenye hasira kumrushia chupa za maji Amama Mbabazi kwenye mechi ya Uganda na Guinea.
     
  15. samito

    samito JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tehee hawa harambee wanaeza pigwa nying kwa stail yao hii, wamepata koda kakin haijazaa ma2nda.
     
  16. samito

    samito JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Goalkeper wa kenya mzur naona kapangua mikwaju
     
  17. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uganda lazima washinde leo ili wa-qualify mara ya mwisho ilikuwa 1978 (33 yrs ago)!

    Angola 1 Guinea bissau 0
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Second half imeanza........Waganda wameanza kwa kasi!
     
  19. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Free kick kuelekea lango la Kenya!
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hawa Kenya mbona wana wabania Uganda...
     
Loading...